Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review..Asus F8SN-4P031C

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Sippaphas View Post
    นั่นมันรุ่น CPU 2.1

OS DOS ไม่ใช่เหรอครับ
    ผมไม่รู้ว่าทาง jib จะพิมพ์ราคาผิดหรือเปล่า
    ตัว F8SN-4P03C DOS/CPU2.1 ราคาอยู่ที่ 39,900 (ราคาไม่มีการเปลี่ยนแปลง)
    ตัว F8SN-4P031C VISTA/CPU2.4 ราคาอยู่ที่ 39,900 (จาก 41,900 เมื่อกลางสัปดาห์ ราคาลงมาเหลือ 39,900)

ลองเข้าไปเช็คดูครับ http://www.jib.co.th/TH/subcategory....ubCategory=284

Comment

Originally posted by Giggs1245254 View Post
      ซื้อมาแพงจัง ผมดูราคาที่ร้าน JIB เหลือ 39,900 บาท แล้วครับ
      ราคาjibยังไม่รวมvatครับ ถ้ารวมก็เท่ากันนั่นแหละครับ

Comment

อย่าติดซิลิโคลนคีย์บอร์ดเลยนะผมว่าเครื่องท่านจะร้อนมากมายอะ

Comment

Originally posted by IQZERO19 View Post
          Intel Core 2 Duo T8100 (2.10 GHz, L2 3 MB) คะแนน = 5.5

Intel Core 2 Duo T8300 (2.4 GHz, L2 3 MB) คะแนน = 5.3

งงครับ -*-

เทพๆ ทั้งหลาย อธิบาย หน่อยได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by IQZERO19 View Post
            เทพๆ ทั้งหลาย อธิบาย หน่อยได้ไหมครับ
            10 มันต้องมากกว่า 4 อยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

Comment

สงสัยมันจะนับเลข เก้บคะแนน -*-

Comment

ถ้ามีช่อง HDMI
                ซื้อไปนานแล้วครับ เพราะ บอดี้เค้าสวยจริงๆ

Comment

บอดี้รุ่นนี้แข็งแรงกว่ารุ่นเก่าๆเยอะไหมครับ เพราะเจ้าA8Jaของผมนี่บอดี้มันกิ๊กก๊อกมากเลย สเปคสวยดีนะรุ่นF8เนี่ยวันไหนไปถอยดีกว่า

Comment

รุ่นนี้cpu เปง T8300 6M,2L จิงเหรอครับ
                    ไมผมเห็นบางร้านเปง T8300 3M,2L
                    คือมันต่างกันมากไหมครับ ตัวไหนดีกว่า

Comment

Working...
                    X