Announcement

Collapse
No announcement yet.

Come on AMD 4600+ Gangster

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Come on AMD 4600+ Gangster

ไคใช้อยู่มารวมหัวกันหน่อยเด้อ แบบว่าไม่มีไรทำอะ อยากรู้มีเยอะมั้ย อิอิ หรือมีแต่เราคนเดีนวหว่า

รายงานตัวแล้วจะหล่อขึ้นนะครับ หรือไคจะแจมหรือเกทับก็ไม่ว่าครับ

5000+ BE มาขอแจมได้ไหมครับ..

Comment

แจ่มคับ เคยใช้ 4800+ ได้แค่ 3 จิกเอง เพราะมากกว่านั้นเพี้ยน

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
        5000+ BE มาขอแจมได้ไหมครับ..

Vcore ท่านเยาะไปหน่อยป่าวครับ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
          Vcore ท่านเยาะไปหน่อยป่าวครับ
          ตอนนั้นแค็ปมาตอนเพิ่งได้ซีพียูมาใหม่ๆง่ะครับ ตอนนี้ใช้ที่ 1.5 ถ้วนแล้วครับ

ถ้า 3.25 กิ๊ก จะใช้ 1.45 โวลต์ ประหยัดกว่าพอสมควร..

Comment

ตอนนี้ 5000+BE เท่าไหร่อะ

Comment

4600+ รายงานตัวครับ เดิมๆก็แรงแล้ววว ใส่แรมสัก 2 กิ๊ก ลื่นปืดๆๆ ความรู้สึกที่ได้ดีกว่า e6550 อีกคับ ราคาต่างกัน บานเลย

ไม่ได้ว่า intel ไม่แรงนะ แต่มันหน่วงๆ จริงๆนะ

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
                ตอนนี้ 5000+BE เท่าไหร่อะ
                ซื้อร้านเครือ Com7 คงไม่เกิน 3100-3200 บาท ..

Comment

ใช้ด้วยครับ

มารายงานตัว

เพิ่งซื้อมาควบ ลากยังไม่ไปเลยครับ รอให้มันเชื่องก่อน
                  Last edited by บิว; 31 May 2008, 13:17:38.

Comment

มารายงานโต๋งับ อิอิ ยังมือใหม่หัดขับเช่นกาน

Comment

พึ่งสอยมาเหมือนกัน oc ไม่เป็นครับ มือไหม่ๆ

Comment

มารายงานตัว แต่เป็นตัว x2 4400+ เพราะตัว 4600+ ที่ขายแถวบ้านผมมันมีแต่ตัว 90nm เลยไม่เอาครับ แรง เย็น เงียบมาก จากเดิมเคยใช้ athlon 3000+(939)

Comment

x2 4000+ มาด้วยละกันครับ แต่ดันไม่ถึง 2.8 ซักที ติด 2.7ก่าๆ และรู้สึกว่านิ่ง ยังไม่มีอาการใดๆ
                          แสดงออกมา

Comment

4600+ ด้วยคนครับ.. ^^'

Comment

เง้อ ของผมเป็น 90nm

Comment

Working...
                              X