Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านที่ใช้ Gemin ll ว่ามีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านที่ใช้ Gemin ll ว่ามีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

ผมกำลังคิดจะซื้ออยากรู้ว่าเรื่องความเย็นเป็นไงมั่งครับแล้วหนักมากมั๊ยกลัวบอร์ดหัก 5555+

ไม่หัก

Comment

http://www.overclockzone.com/spin9/r...nii/index.html

Comment

โฮะๆ ผมว่ามันใหญ่ได้ใจดีนะ

Comment

ไม่หักแต่อาจจะงอ

Comment

ผมซื้อมาเมื่อวาน จากร้าน TK 1600 บาท +พัดลม UV ของ Vizo 12 CM 2 ตัว รวม ทั้งหมด 2100

เย็นดีครับ ผมใช้ P4 530J ซิงค์เดิม ใช้ Thermaltake sillent 775 เปิดเครื่อง 37 - 40 C'

พอเปลี่ยน GEMINLL II เหลือ 32-34 เองครับ แรมเย็นดีด้วย [ Vizo 12 CM 2 ตัว รอบเต็มครับ 1800 Rmp ]

เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู ซิ้งค์ควายมากครับ แล้วแต่คนชอบ

Comment

Originally posted by oomiN View Post
              ผมซื้อมาเมื่อวาน จากร้าน TK 1600 บาท +พัดลม UV ของ Vizo 12 CM 2 ตัว รวม ทั้งหมด 2100

เย็นดีครับ ผมใช้ P4 530J ซิงค์เดิม ใช้ Thermaltake sillent 775 เปิดเครื่อง 37 - 40 C'

พอเปลี่ยน GEMINLL II เหลือ 32-34 เองครับ แรมเย็นดีด้วย [ Vizo 12 CM 2 ตัว รอบเต็มครับ 1800 Rmp ]

เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู ซิ้งค์ควายมากครับ แล้วแต่คนชอบ
              อย่าลืมเอารูปมาลงนะครับ

ผมว่ามันใส่ 12cm เป่าลงบอร์ดแล้วเย็นทั่วบอร์ดดี

แล้วอีกอย่าง ใส่พัดลมสวยๆนี่ ท่าทางจะโคตแจ่มเลย

ตอนนี้ผมไม่ค่อยสนเย็นล่ะ อยากสวยมากกว่า

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                อย่าลืมเอารูปมาลงนะครับ

ผมว่ามันใส่ 12cm เป่าลงบอร์ดแล้วเย็นทั่วบอร์ดดี

แล้วอีกอย่าง ใส่พัดลมสวยๆนี่ ท่าทางจะโคตแจ่มเลย

ตอนนี้ผมไม่ค่อยสนเย็นล่ะ อยากสวยมากกว่า

อ่านะ รักสวยรักงามแล้วเหรอเดี๋ยวนี้ เปลี่ยนไปนะเรา

Comment

ไปดูกันครับ
                  Attached Files

Comment

ต่อๆ

Comment

...

Comment

Originally posted by oomiN View Post
                        ...
                        สวยดีครับ

Comment

ผมซื้อมาวันนี้แต่ประกอบแล้วยังเปิดไม่ติดเลย สงสัยตอนไขน็อตเมนบอร์ดมันไปโยกโดนมากไป

Comment

Originally posted by expertkom View Post
                            อ่านะ รักสวยรักงามแล้วเหรอเดี๋ยวนี้ เปลี่ยนไปนะเรา
                            อ่ะตัวเองก็ .............

Comment

Originally posted by pexkung View Post
                              ผมซื้อมาวันนี้แต่ประกอบแล้วยังเปิดไม่ติดเลย สงสัยตอนไขน็อตเมนบอร์ดมันไปโยกโดนมากไป
                              ใช้พัดลมอะไรครับ เอารูปมาให้ดูหน่อย อยากเห็นครับ

Comment

Working...
                              X