Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review Crysis Demo ครับ ลองมากะตัว Q6600+2900XT จะได้ framerate เท่าไหร่[56K warning]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ballmakoto View Post
    ต้องไปอัพเดทวินโดวนะ มันจะขึ้นไปที่ microsoft ให้เราไปดาวโหลดมานะ
    เด่วลองแล้วจะมาบอกนคะรับ
    Last edited by decho; 27 Oct 2007, 11:26:37.

Comment

ตัวเกมเป็นไงบ้างครับเนี่ย สนุกไหม

เเล้วตัว Demo นี่สั้นไหมครับ (ไม่อยากให้เหมือน Call of Duty4 เลยที่ขนาดตั้ง 1.4GB เเต่มีฉากสั้นๆเเค่ 1ฉาก -*-)

Comment

อยากให้พี่หมอ Pegazus ลองเล่นว่ากระตุกไหม หุหุ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
          ตัวเกมเป็นไงบ้างครับเนี่ย สนุกไหม

เเล้วตัว Demo นี่สั้นไหมครับ (ไม่อยากให้เหมือน Call of Duty4 เลยที่ขนาดตั้ง 1.4GB เเต่มีฉากสั้นๆเเค่ 1ฉาก -*-)
          เล่นเองดีกว่านะครับ

Comment

สงสัยเวลาเล่นต้องปรับ Medium แฮะ

Comment

เครื่องผม 8800gts oc 320mb
              จากที่ทดสอบ ปรับ Medium all เล่นได้มีกระตุกนิดหน่อย ครับ ภาพไม่ค่อย สมูท
              ปับ high ได้บาง อย่าง ครับ ก็ เล่นได้ ok

หาก ปรับ high หมด ภาพจาไม่สมูท และจะเบลอๆ ด้วยเวลาหัน

ผมว่า GF8800 GTX จะสามารถปรับ ALL High และ ปรับบางอย่างเป็น very ได้
              แต่ถ้าอยาก ALL very Hegh น่าจะต้อง 8800 GTS มา SLI~ กัน ครับ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                เครื่องผม 8800gts oc 320mb
                จากที่ทดสอบ ปรับ Medium all เล่นได้มีกระตุกนิดหน่อย ครับ ภาพไม่ค่อย สมูท
                ปับ high ได้บาง อย่าง ครับ ก็ เล่นได้ ok

หาก ปรับ high หมด ภาพจาไม่สมูท และจะเบลอๆ ด้วยเวลาหัน

ผมว่า GF8800 GTX จะสามารถปรับ ALL High และ ปรับบางอย่างเป็น very ได้
                แต่ถ้าอยาก ALL very Hegh น่าจะต้อง 8800 GTS มา SLI~ กัน ครับ
                8800GTX SLI มากกว่าครับ All VeryHigh ทางเว็ป นอกเขาบ่นๆกันอยู่
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

งั้นไม่ลองเล่น ละ 555+
                  เล่นเกมส์อื่นก็ได้ หุหุหุ
                  โหดเกิน --"

Comment

อยากให้คนที่เล่นได้แล้วโหลดลงเวปไทยจังเลยครับ

Comment

เด๋วผมโหลดเสร็จเด๋วจะลงให้ครับถ้ายังไม่มีใครลงก่อน

Comment

Resolution เท่าไหร่ครับเนี่ย แล้วเป็น DX10เปล่า

Comment

XP ผมว่าน่าจะลื่นนะครับ

Comment

...........หนาวใจ

Comment

all very high + all AA
                              เล่นที่ 1680x1050 ต้องใช้สเปกเครื่องเท่าไหร่ขอรับ
                              จะเก็บตังค์ไว้ซื้อ.....

.
                              ..
                              ...
                              ซื้อ xbox360 มาเล่นอะ.. ชาตินี้คงไม่ได้เล่นละ Crysis T-T

Comment

พึ่งโหลดเสร็จเมื่อกี้เลย 1 ชม 15 นาที กำลังลงครับ ลองกับ 6600GT เนี่ยละ หึ ๆ เอาให้มานรู้ไป

Comment

Working...
                                X