Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงทีครับ Fugitsu U9200 รุ่นนี้ work มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงทีครับ Fugitsu U9200 รุ่นนี้ work มั้ยครับ

พอดี คุณ พ่อผมกำลังหาโน้ตบุค ที่น้ำหนักแบบเบาาๆ หน่อยอ่าครับ เอาไว้พกพาเวลาไปทำงานต่างประเทศครับ

ส่วนใหญ่ ก็ จะใช้พวก เช็ค email ใช้งาน word แล้วก็ โปรแกรมทั่วไปครับ
    แต่คุนพ่อผม คนแก่ ไฟแรง อยากได้ แบบเร็วๆ แบบคลิ๊กปุ๊ปมาปั๊ป
    เลยเลือกไม่ค่อยจะถูกครับ เหอะๆ

มีงบอยู่ 35000 +- นิดหน่อยครับ

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือ ตัวที่ผมเลือก ดีแล้ว

รับฟังทุกความเห็นครับ

ขอบคุนครับ

รองานคอมครับ Fujitsu มีรายการหักหลังแน่ ถ้าซื้อตอนนี้

Comment

ถ้าใช้ในเชิงธุรกิจผมว่า เหมาะครับ

กับนักธุรกิจมากครับพี่น้อง

แต่แพงไปหน่อยนะครับ

Comment

ถ้าไม่นับเรื่องรูเสียบน้อยไปหน่อย ผมว่าน่าคบเลยคร้าบ

Comment

ขอบคุน ทุกคนครับ

แล้ว มีรุ่นอื่นแนะนำมั้ยครับ เผื่อ เอาไว้เป็นตัวเลือกครับ

Comment

ชอบตัวไหนลองดูครับแล้วเอามาถามสมาชิกดูว่าดีไหม
            http://www.****************/2008/sea...0000&x=58&y=19

Comment

dell vostro 1200 จัดไป

Comment

HP 2133
                เล็ก เบา แบตนาน แต่ไม่มมี drive ครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  ถ้าไม่นับเรื่องรูเสียบน้อยไปหน่อย ผมว่าน่าคบเลยคร้าบ
                  หากเมาๆ มาก้อโอเคน่ะครับ

รูน้อย.. เสียบไม่ค่อยพลาดดี

Comment

Originally posted by widya View Post
                    ËÒ¡àÁÒæ ÁÒ¡éÍâÍहèФÃѺ

ÃÙ¹éÍÂ.. àÊÕºäÁè¤è;ÅÒ´´Õ
                    เวลาแบบนั้นรูไหนก็ได้คับ จะบนจะล่าง ขอให้มีรูเสียบเป็นพอคร้าบบ
                    ปล หมายถึง รู usb น่ะ

Comment

Working...
                    X