Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีค่ายไหนที่ดีกว่าTrue

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีค่ายไหนที่ดีกว่าTrue

มีค่ายไหนที่ดีกว่าTrueไหมครับ
    คือผมอยากเปลื่ยนแล้วอะ

ไม่ไหว ๆ มันปล่อย เน็ท แบบกั๊กๆ อะคับ
    บางวันแย่มากเลย

บริการก็ห่วย มาก อยากติด BudyBB ครับแต่ บ้านผมไม่ได้เป็นหมู่บ้านแฮะ ๆ

แถมไม่ได้ใช่สาย ของ tot ด้วย

มีค่ายไหน เจ๋ง ๆมั้งคับ นี้ก็เล็ง ๆ Colocation ไว้ค่าย 1 แล้วครับ

MAXNET ของ TT&T จ่ายราคา 1M ได้ความเร็ว 2M แรงๆ
    ว่าจะย้ายอยู่เหมือนกัน 555+

Comment

Originally posted by COCAiNE View Post
      มีค่ายไหนที่ดีกว่าTrueไหมครับ
      คือผมอยากเปลื่ยนแล้วอะ

ไม่ไหว ๆ มันปล่อย เน็ท แบบกั๊กๆ อะคับ
      บางวันแย่มากเลย

บริการก็ห่วย มาก อยากติด BudyBB ครับแต่ บ้านผมไม่ได้เป็นหมู่บ้านแฮะ ๆ

แถมไม่ได้ใช่สาย ของ tot ด้วย

มีค่ายไหน เจ๋ง ๆมั้งคับ นี้ก็เล็ง ๆ Colocation ไว้ค่าย 1 แล้วครับ

จะย้ายจากทรูไป ทีที ทำยังงมั่งอ่า

Comment

Originally posted by l3diiezz View Post
        จะย้ายจากทรูไป ทีที ทำยังงมั่งอ่า
        ก็เปิดเบอร์เปนของ ทีที เลยสิครับ

Comment

ไม่มีคับ - -*

TOT ล่มกระจุย

Comment

เน็ท Colo มันเลย แรงดี แพงหน่อย ช่างมัน แค่อดค่าเมา นิดหน่อย ไม่น่าจะเป็นไรอิอิ

Comment

Originally posted by COCAiNE View Post
              ก็เปิดเบอร์เปนของ ทีที เลยสิครับ
              ขอบคุณจร้า

Comment

Originally posted by l3diiezz View Post
                ขอบคุณจร้า
                ไม่เป็นไร ครับ

Comment

CSLOX ไงครับ แต่แพงบรรลัย

Comment

^
                    ^
                    ^
                    ถูกต้องเลยครับ แพงมากแต่คุณภาพดี แต่แนะนำทาง buddy ไม่ค่อยได้ความเร็วที่ประกาศไว้(2M) ผมว่าทรูก็ดีแล้วครับ รอๆหน่อยโปรโมชั่นกำลังแข่งขันช่วงนี้

Comment

Originally posted by Rider_za View Post
                      ^
                      ^
                      ^
                      ถูกต้องเลยครับ แพงมากแต่คุณภาพดี แต่แนะนำทาง buddy ไม่ค่อยได้ความเร็วที่ประกาศไว้(2M) ผมว่าทรูก็ดีแล้วครับ รอๆหน่อยโปรโมชั่นกำลังแข่งขันช่วงนี้
                      อะครับ ยังไม่เปลื่ยน ๆ ผมว่าจะรอ ไปก่อนเช่น กัน

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกัน ช่วงนี้ทรูมันกั๊กๆสปีดยังไงชอบกลไม่รู้ เข้าเวบนอกอืดกระจายเลย

Comment

สรุปของเมืองไทยห่วยทุกค่าย -*-

Comment

สรุปของเมืองไทยห่วยทุกค่าย -*-
                            ขอบคุณครับ..

Comment

Originally posted by LegendORC View Post
                              อะแน่นอนครับ
                              แต่เกิด สอยมาแล้วก็ต้องใช้ ๆๆๆ

Comment

Working...
                              X