Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC การ์ดจอยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC การ์ดจอยังไงครับ

8400GS - -* แล้วดูที่รูปครับ มัน 512 หรือ 256 กันแน่ - -*
    แล้วใช้โปรแกรม ลากไปเท่าไหรดีครับ สติกเกอร์ที่ติดการ์ดจอมันเขียนว่า ซัพพอร์ต 512M อ่ะ ยังไงกันแน่

Comment

มันดึงแรมระบบมาช่วยอีก 256 คับ

ผมใช้ตัวเดียวกับท่านอยู่ ลากไม่คุ้มคับ บอกตามตรง ได้เพิ่มมาจึ๋งเดียว ร้อนบรรลัยอีกต่างหาก

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
        มันดึงแรมระบบมาช่วยอีก 256 คับ

ผมใช้ตัวเดียวกับท่านอยู่ ลากไม่คุ้มคับ บอกตามตรง ได้เพิ่มมาจึ๋งเดียว ร้อนบรรลัยอีกต่างหาก
        นายร้อนเท่าไหรหรอครับแล้วอีกอย่างRAMมัน333เองอ่ะ คนอีกมัน 400 นิ - -*
        Last edited by pongsakm; 9 Jun 2008, 21:21:07.

Comment

ของผมเกือบ 80 นะ ฟลูโหลด ห้องธรรมดา พัดลม 5 ตัวในเคส นายลอง ดันไป 400 ก้อได้คับ แล้วเทสดู ผมลองละ ภาพแตก แต่ถ้านายมีเคสกว้างๆ ระบายความร้อนดีๆ ก้อลองดูนะ ไม่ได้เสียหาย แต่คะแนน ก้อเพิ่มมาไม่มากนะ เชื่อสิ

Comment

จัดการฟิคมันด้วย atitool ดูงับ
            เดี๋ยวรอดไม่รอดได้รู้กัน....

Comment

Originally posted by xenosaga001 View Post
              ของผมเกือบ 80 นะ ฟลูโหลด ห้องธรรมดา พัดลม 5 ตัวในเคส นายลอง ดันไป 400 ก้อได้คับ แล้วเทสดู ผมลองละ ภาพแตก แต่ถ้านายมีเคสกว้างๆ ระบายความร้อนดีๆ ก้อลองดูนะ ไม่ได้เสียหาย แต่คะแนน ก้อเพิ่มมาไม่มากนะ เชื่อสิ
              ร้อนจังครับ ฟิกรอบพัดลมละยังนิ

Comment

Originally posted by dears View Post
                จัดการฟิคมันด้วย atitool ดูงับ
                เดี๋ยวรอดไม่รอดได้รู้กัน....
                ลองแล้วครับ GPU จาก 459 เป็น550ram จาก 333>400 ใช้ปกติครับ
                ความร้อนฟลูโหลดยังไม่รู้อ่าครับ เปิดเคืองมาอยู่ที่ 50-51 ถ้าเล่นSFอยู่ที่ 53-55 ครับ
                Last edited by pongsakm; 10 Jun 2008, 16:40:20.

Comment

Working...
                X