Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมFarcryนี่เป็นเกมเก่าแต่การฟฟิกนี่เยี่ยมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมFarcryนี่เป็นเกมเก่าแต่การฟฟิกนี่เยี่ยมไหมครับ

ผมกลัวมันจะเป็นแบบ re4 อะ ช่วยบอกทีครับ
    ผมชอบเกมที่มี ทะเล ป่า ครับ คล้ายCrysis

เคยเยี่ยมยอดเมื่อ 4 ปีก่อน ตอนนี้ธรรมดาครับ แต่ก็ไม่ถึงกับแย่ ยังถือว่าสวยอยู่ แต่ไม่มาก รอดูCrysis ไปอีก 3 ปี สิ อิอิ

Comment

เรสสิเดนท์ อีวิล 4 มันออกโทนสีนำตาล อึมครึม ดูแล้วขัดตา แต่ก็หลอนสมบรรยากาศ
      ฟาคราย มันออกแนวสีสดใสตามธรรมชาติ ได้บรรยากาศ ฟ้าใส ทะเลสีคราม หาดทรายขาว เหมือนอย่างที่คุณหวังนั่นแหละ

Comment

รอภาค 2 สิครับ อีกไม่นานหรอก แต่มันแห้งแล้งๆแหะภาคนี้

Comment

ตัดสินใจหละ ผมซื้อ อิอิ

Comment

ต่อให้ภาค 2 ภาพก็ไม่ได้อลังกาฬมากครับ ไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่

Comment

ก็เมื่อตอนที่มันออกก็ฮือฮามากละครับ แต่ตอนนี้ถือว่าเก่าแล้ว เทคโนโลยีมันไปไกลกว่าเดิมมาก

Comment

ผมว่าการ์ดจอปัจจุบันช่วยได้มากเลยครับ ผมว่าเกมส์นี้ ภาพก็ใช้ได้นะครับ พอเราปรับสุดหมดทุกอย่าง ตัวเกมส์ดูดีขึ้นมากเลยทีเดียวครับ สำหรับเกมส์เก่าๆ

Comment

Originally posted by ginvi[ View Post
                  เรสสิเดนท์ อีวิล 4 มันออกโทนสีนำตาล อึมครึม ดูแล้วขัดตา แต่ก็หลอนสมบรรยากาศ
                  ฟาคราย มันออกแนวสีสดใสตามธรรมชาติ ได้บรรยากาศ ฟ้าใส ทะเลสีคราม หาดทรายขาว เหมือนอย่างที่คุณหวังนั่นแหละ
                  ถูกทุกอย่างที่ท่านบอกครับ

Comment

รอภาค2แล้วครับ 5555
                    ภาคแรกผมก็ไม่ได้เล่น เพราะไม่ชอบพวกแนวยิงตัวประหลาดๆ ไม่ชอบเลย
                    เลยมาเล่นภาค2 เอา ไม่มีตัวประหลาด หุหุ อย่างงี้โดนใจ

Comment

รอภาค2แล้วครับ 5555
                      ภาคแรกผมก็ไม่ได้เล่น เพราะไม่ชอบพวกแนวยิงตัวประหลาดๆ ไม่ชอบเลย
                      เลยมาเล่นภาค2 เอา ไม่มีตัวประหลาด หุหุ อย่างงี้โดนใจ

Comment

เอา Crysis WARHEAD ไปเล่นสิ ภาพสวย ดี

Comment

Originally posted by thanapatpp View Post
                          เอา Crysis WARHEAD ไปเล่นสิ ภาพสวย ดี
                          ผมไ่ม่ซื้อ วอเฮด อะ เพราะเหนคนบอกว่าจบไวมากๆๆ เล่นโหลดแบบ Full-Rip มาเล่นอิอิ กำลังโหลดอยู่

Comment

Working...
                          X