Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับมาใหม่ครับ ขอถามเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับมาใหม่ครับ ขอถามเลย

cpu p.d915 ผม temp ตอนเปิดเครื่องมามันอยู่ที่ 65 องศาครับ ยังไม่ได้เปิดโปรแกรมไรเลย ร้อนไปปล่าวครับ ใช้main board p5b ไม่ clock อะไรเลย
    แล้วมีวิธีแก้มั๊ยครับ ขอบพระคุณครับ

ผิดปกติล่ะครับ เป็นมานานยังครับ

Comment

ได้ทา ซิลิโคนไหมครับ หรือว่าล๊อกขาไม่แน่น หรือว่าซิงมันไม่แนบกับ cpu

Comment

Originally posted by Gemini View Post
        ผิดปกติล่ะครับ เป็นมานานยังครับ
        นานแล้วครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ได้ทา ซิลิโคนไหมครับ หรือว่าล๊อกขาไม่แน่น หรือว่าซิงมันไม่แนบกับ cpu
          ใช้ซิลิโคลนเฉพาะทาง หรือปล่าวครับ หรือว่าใช้ได้ทุกซิลิโคลน

Comment

Working...
          X