Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD4850 ใช้ driver ตัวไหนกันครับ ที่เล่น crysis ปรับ very high แล้วไม่เด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD4850 ใช้ driver ตัวไหนกันครับ ที่เล่น crysis ปรับ very high แล้วไม่เด้ง

ATI HD4850 ใช้ driver ตัวไหนกันครับ ที่เล่น crysis ปรับ very high แล้วไม่เด้ง

ผมใช้ 8.12 เด้งทุกครั้งที่ปรับ very high เซ็งเลย เหมือนตอนใช้ 3870 เป๊ะ

รบกวนด้วยนะครับ

ปล ซีพียู e2160 @3.0กิก แรม 4 กิก vista x86

ผมใช้มาทุกตัวไม่เคยเปนไร

สงสัยท่าน โชคดี

Comment

Originally posted by benzunseen View Post
      ผมใช้มาทุกตัวไม่เคยเปนไร

สงสัยท่าน โชคดี
      นั่นนะสิครับ

Comment

8.12

Comment

ผมว่าร้อนมั๊ง

Comment

ใช้ตั้งแต่ 8.8 8.9 8.10 8.11 8.12 ยังไม่เคยเด้งออก
            ลบของเก่าให้เกลี้ยง รีเครื่อง แล้วลงใหม่

Comment

เคยเล่นตอนใช้ 8.5 หลังจากนั้นก็ไม่ได้เล่นอีกเลย.....กำ

Comment

ไม่เคยเด้งเลยครับ แรม4gb vista 32bit sp1 hd4850 การ์ดเก่าก็เป็น เชคระบบตัวเองดีๆดูก่อนครับ

Comment

8.12 เลยครับ ดีสุดแล้วตอนนี้ ไม่เด้งด้วยนะเออ

Comment

เคยเด้ง ตอนนี้หายแล้ว ผมว่าไม่เกี่ยวกับ driver ครับ ตอนเด้งคือ OC ครับ พอไม่ OC เดิมๆทุกอย่างไม่เคยเ้ด้งอีกเลยครับ เพราะตอนเด้งเคยลอง dirver ทุกตัวแล้วมันก็เด้งหมด 4850 ผมว่า OC แล้วมีปัญหาจุกจิกเยอะครับ แต่ก็เป็นบางเกมนะ

Comment

Working...
                    X