Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอ้แถบเขียวๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็น โหมด อินฟราเรด รึป่าวครับ ..

^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ลองปรับเป็น 72hz ครับ ตรง advance=> monitor
      เป็น 72 อยู่แล้วครับ

Originally posted by Kraiwit View Post
      เป็น โหมด อินฟราเรด รึป่าวครับ ..

^^
      โหมดปรกติครับ

Comment

Originally posted by Noni3z View Post
        เป็น 72 อยู่แล้วครับ
        งั้นก็ลองปรับมาเป็น 60 ครับ

Comment

ลองดูหมดละครับ ทั้งรีเฟรชเรตจอภาพเป็น 60, 72 มันก็ยังเหมือนเดิม แก้ไปแก้มาเป็นแอนติอานาไลซิ่ง พอปรับเป็นไม่มีมันก็หายไปครับ พอปรับเป็นสองเท่า และ สี่เท่า ยิง่ปรับสูงยิ่งเป็น แล้วภาพก็หายไปหนึ่งในสี่ของจออะครับ ไม่รู้ทำไม

Comment

ตกลงได้ OC การ์ดจอมั๊ยครับ
            รึว่ามัน OC มาให้อยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Ruin View Post
              ตกลงได้ OC การ์ดจอมั๊ยครับ
              รึว่ามัน OC มาให้อยู่แล้วครับ
              OC เองครับ จาก 600 ไปเป็น 665 แรมไม่ได้เพิ่ม เพิ่มแต่คอร์

Comment

ถ้าไม่ oc เป็นไหมครับ

Comment

ไม่รู้เป็นไปได้เปล่า นะ ครับ

*แล้วถ่ายแบบไหน อ่ะ

ถ้าถ่ายแบบ screenshot มันก็น่าจะเป็นที่การ์ด เพราะรูปที่ออกมามันคงไม่มีรวมกับที่จอมันเพียน...

ถ้าถ่ายแบบเอา มือถือ/กล้องถ่ายรูปถ่าย น่าจะเป็นได้ทั้ง การ์ด/จอ

มั่วนะ....

Comment

Originally posted by bonba View Post
                    ไม่รู้เป็นไปได้เปล่า นะ ครับ

*แล้วถ่ายแบบไหน อ่ะ

ถ้าถ่ายแบบ screenshot มันก็น่าจะเป็นที่การ์ด เพราะรูปที่ออกมามันคงไม่มีรวมกับที่จอมันเพียน...

ถ้าถ่ายแบบเอา มือถือ/กล้องถ่ายรูปถ่าย น่าจะเป็นได้ทั้ง การ์ด/จอ

มั่วนะ....
                    Print Screen ครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=328171

เอาไปลองดูครับ ปรับไดวร์เวอร์เป็นค่าดีฟร้อนจากโรงงานครับพวก AAนะหายชัวครับ ร้อยไม่เอาสักบาท ATI แน่ ผมเคยเป็น
                      Last edited by hs2xzx; 8 Apr 2009, 23:44:37.

Comment

Umm

Comment

Working...
                        X