Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเคสซักที Icute I Box

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเคสซักที Icute I Box

รูปไม่ชัดเท่าไหร่ใช้มือถือถ่าย

กล่องเมื่อมาถึงบ้าน

ตัวเคส เคสเงามากๆและเป็นรอยนิ้วมือได้ง่ายมาก

เทียบกะรุ่นพี่เบิ้มอย่าง CM690 ดูหน่อยสู้ไม่ได้เลยอิอิ

ปลดประจำการบ้านเก่า กล่อง EMS

เอาไว้แค่นี้ก่อน รับรองว่าอยู่หมวด Modify Zone ต้องโมเคสอยู่แล้ว มีโครงการไว้แล้ว แต่ไม่รู้จะพังไม่เป็นถ้าแบบ Gview เคสตัวเก่าของไอเจ้านี้รึเปล่า
    แล้วก็รออีกอีกไม่กี่วัน พัดลม Thermaltake Thunderblade 80 mm X4 ก็จะส่งมาถึงบ้าน
    ราคา Pack 2 คู่ราคาสุดประหยัด 350 แต่ไปร้าน Jedi ของดันไม่ได้เอามาเลยต้องรอให้เขาส่ง EMS มาให้ ฟรี อิอิ

ของสวยของงามมาอีกแล้ว รอชมครับ

Comment

สวยจริง

Comment

เล็กสวยครับ ใช้บอร์ดไรอ่ะครับ

Comment

งึมๆ

Comment

สวยขอรับ

Comment

จะโมอีกเหรอคับ...........งั้นรอดูต่อไป อิอิ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                ของสวยของงามมาอีกแล้ว รอชมครับ

Originally posted by aekshow View Post
                สวยจริง

Originally posted by converseboy View Post
                เล็กสวยครับ ใช้บอร์ดไรอ่ะครับ
                GB G31MX-S2 ตัวนี้เป็น 5.1Ch ใน G31 มีอยู่รุ่นเดียวได้ ผมสัมผัสมาหมดแล้วตกูล G31 ของ GB
                Originally posted by s4410020 View Post
                งึมๆ

Originally posted by itcasioza View Post
                สวยขอรับ

Originally posted by waffen-ss View Post
                จะโมอีกเหรอคับ...........งั้นรอดูต่อไป อิอิ
                งะหมายความว่าไงครับ กลัวผมทำเคสพังอีกตัวหรอ ชักเสียวๆแล้วสินี้

Comment

ไม่ได้หมายถึงจะทำเคสพังคับ ......อิอิ(แอบเสียดาย) แค่อยากรู้ว่าจะโมไรมันต่ออะ

Comment

Originally posted by waffen-ss View Post
                    ไม่ได้หมายถึงจะทำเคสพังคับ ......อิอิ(แอบเสียดาย) แค่อยากรู้ว่าจะโมไรมันต่ออะ
                    อ๋ออันนี้จะจะเจาะฝาเคสแล้วติด อคิลิค ลงไปแล้วก็ ตัดเหล็กที่เป็นรูๆออก เพื่อให้ มองเห็นถึงซิงค์ CPU ข้างใน ใช้ TT X5 orb FX ll Blue ครับ
                    แล้วก็พัดลมตรงที่ใส่ HDD เพิ่งรู้ว่าเป็น 6เซนอันนี้ก็ต้องเจะแปลงให้มันใช้ 8เซนได้
                    แล้วก็จะทำขาเตสใหม่ แบบที่เปิดประตูอะครับ นึกไม่ออกมองขาตั้งของ Cosmos สิครับ

ทำเรื่อยๆจนกว่าจะถึงจุดที่เบื่อแล้วก็ทำต่อๆไป แต่ต้องใช้ตังตัวเองแล้ว ทางบ้านงดสนับสนุนเรื่องคอมแล้ว TT_TT

Comment

เป็น Verified Member ซะทีเพิ่งสังเกตเห็น

โชว์ด้านใน

ร้อนมากวันนี้อะครับ เปิดไป 5 นาที พุ่งไป 40กว่าๆ แม่สั่งคนมาตัดต้นไม้ที่ห้องไม่มีที่บังแดด

ข้างในใส่การ์ดจอยาวๆได้สบายๆ ไม่อืดอัดมาก ตรง FDD ยังสามารถใช้ใส่ฮาดดิสได้อีกรวม กับข้างบนเป็น 3 ลูกเลย

ด้านบนครับ

Comment

สวยดีครับ เล็กๆน่าใช้งาน

Comment

Originally posted by karaboon View Post
                          อ๋ออันนี้จะจะเจาะฝาเคสแล้วติด อคิลิค ลงไปแล้วก็ ตัดเหล็กที่เป็นรูๆออก เพื่อให้ มองเห็นถึงซิงค์ CPU ข้างใน ใช้ TT X5 orb FX ll Blue ครับ
                          แล้วก็พัดลมตรงที่ใส่ HDD เพิ่งรู้ว่าเป็น 6เซนอันนี้ก็ต้องเจะแปลงให้มันใช้ 8เซนได้
                          แล้วก็จะทำขาเตสใหม่ แบบที่เปิดประตูอะครับ นึกไม่ออกมองขาตั้งของ Cosmos สิครับ

ทำเรื่อยๆจนกว่าจะถึงจุดที่เบื่อแล้วก็ทำต่อๆไป แต่ต้องใช้ตังตัวเองแล้ว ทางบ้านงดสนับสนุนเรื่องคอมแล้ว TT_TT
                          ดีๆคับไว้จะมาติดตามผลงานต่อไป...........ไปอัพใน Matx Club ของเราด้วยนะครับ สมาชิกMatxคนต่อไป มันเงียบๆ อิอิ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            สวยดีครับ เล็กๆน่าใช้งาน
                            ครับ ซื้อมาใช้เป็นเพื่อนกันครับ
                            ดีๆคับไว้จะมาติดตามผลงานต่อไป...........ไปอัพใน Matx Club ของเราด้วยนะครับ สมาชิกMatxคนต่อไป มันเงียบๆ อิอิ
                            ครับ เด๋วว่างแล้วจะไปอัพ
                            เครื่องมือพร้อมเกือบหมดแล้วพรุ่งนี้ ลงมือครับ

Comment

เคสเกาหน้าใช้กว่าอีกอะโล่งๆ ลมมันเย็น...

Comment

Working...
                              X