Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน กูรู เเนะที นะครับ สำหรับ HD3850 + M2N-E ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน กูรู เเนะที นะครับ สำหรับ HD3850 + M2N-E ครับ

คือว่า ผม ใช้ สเปค ตามลายเซ็น + บอด M2N-E ครับ แล้วใช้ กาดจอ
    ปาค 8600 จีที เอ 650 อยู่อะครับ ซึ่ง มันเป้น PCI x16 ครับ สำหรับ บอด ผม มัน รับ ถึง X16
    แล้ว ผม อยาก จะเปลี่ยน ไปเล่น พลังสี HD3850 อะครับ ไม่ทราบ ว่า คุณ ภาพ มัน จะต่าง จาก 8600 GT เยอะไหม ครับ เพราะ HD 3850 มันเป็น PCI 2.0 อะครับ รบ กวน แนะนำ ทีนะครับ
    ขอบคุณ ทุก คน มากๆครับ

ใช้ได้ไม่มีปัญหา
    แรงกว่าเดิมประมาณ 50-70%

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ตามนี้คับผม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        555 ท่าน ลุง อิมพีเรียล มา คนแรก อีก แล้นนนน ขอบคุณ นะครับ อยู่ ใกล้ กัน แต่ คน ละฝั่ง

Comment

vga..

555 ท่าน ลุง อิมพีเรียล มา คนแรก อีก แล้นนนน ขอบคุณ นะครับ อยู่ ใกล้ กัน แต่ คน ละฝั่ง
          งง ปะครับ

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
            ตามนี้คับผม
            แทงยู เวรี่ มาส

Comment

Working...
            X