Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ foobar2000 ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ foobar2000 ??

มันชอบเด้งขึ้นมา รำคาญมากเลยคับ มี วิธีปิด ไหมคับ

ขอบคุณคับ

ไม่มีใครเป็นแบบผมเลยเหรอ Y_Y

Comment

ไฟล์เป็น read only

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ไฟล์เป็น read only
        มีวิธีแก้ไหมคับผม

Comment

ลองดูที่นี่ครับ

http://www.hydrogenaudio.org/forums/...howtopic=60234

Comment

คลิก ขวาที่ ไฟล์แล้วเอา read only ออกดิครับ

Comment

หาไฟล์ไม่เจอ มันเลยอ่านไม่ได้

Remove ออกจาก list เลย

Comment

Originally posted by namek View Post
                ลองดูที่นี่ครับ

http://www.hydrogenaudio.org/forums/...howtopic=60234
                ขอบคุณคับ

Originally posted by suek View Post
                คลิก ขวาที่ ไฟล์แล้วเอา read only ออกดิครับ
                พอจะมีภาพตัวอย่างไหมคับ

Originally posted by reezabza View Post
                หาไฟล์ไม่เจอ มันเลยอ่านไม่ได้

Remove ออกจาก list เลย

Comment

ตามที่ท่านเรือบอก ไฟล์มันมี attributes เป็น read only ใช้ คลิกขวาที่ไฟล์เพลงนั้นแล้ว > properties แล้ว เอาเครื่องหมายถูกออก ตรงหน้า read only มันจะไม่เตือนแบบนั้นอีก

มันคงเป็นไปไม่ได้ ถ้าไฟล์หาย หรือหาไม่เจอ เพราะถ้าเป็นเช่นนั้นจริง จะมีข้อความบอกอีกอย่างครับ

Comment

Originally posted by krpg View Post
                    ตามที่ท่านเรือบอก ไฟล์มันมี attributes เป็น read only ใช้ คลิกขวาที่ไฟล์เพลงนั้นแล้ว > properties แล้ว เอาเครื่องหมายถูกออก ตรงหน้า read only มันจะไม่เตือนแบบนั้นอีก

มันคงเป็นไปไม่ได้ ถ้าไฟล์หาย หรือหาไม่เจอ เพราะถ้าเป็นเช่นนั้นจริง จะมีข้อความบอกอีกอย่างครับ
                    ขอบคุณมากเลยคับ

ทำได้ทั้ง Folder ที่เดียวใช่ไหมคับ หรือไล่ทำทีละ track

Comment

ทำที่โฟลเดอร์ก็ได้ครับ มันจะถามว่าให้ทำกับทุกไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ด้วยหรือเปล่า

Comment

Originally posted by laku69 View Post
                        ทำที่โฟลเดอร์ก็ได้ครับ มันจะถามว่าให้ทำกับทุกไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ด้วยหรือเปล่า
                        โอเค คับผม ได้เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณทุกๆท่าน ไว้ ณ. ที่นี้ด้วยนะคับ

Comment

Working...
                        X