Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาผลลาก Crucial 2*2GB PC6400 Bus800 ซิ้งเหลือง มาให้ดูแบบขำขำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาซัก 650 ได้ป่าวท่านๆๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
      8GB อุๆ ผมไม่ได้ใช้64bitด้วยสิ แค่นี้ก็เยอะแล้วครับ

เอาใจช่วยขายได้เร็วๆครับ ของแรงถูกๆ

ปล.ไม่รู้เกี่ยวกับแรมเยอะขึ้น หรือoc ไกลขึ้นหรือปล่าวนะ ก่อนหน้านี้ลง pes 2009 ตัวRip นั่นแหละ 1ชั่วโมง ตอนนี้ประมาณเกือบๆ40นาทีเสร็จ เหอๆๆๆๆ เร็วดีจัง
      ขอบคุณครับผม

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
      เอาซัก 650 ได้ป่าวท่านๆๆ
      ผมใช้ AMD นะท่าน อัดไม่แรงเหมือน Intel นะท่าน
      ปล.ผมไม่อยากอัดไฟแรงกว่า 2.1 ด้วยขี้เกียจเคลม

Comment

ไฟ 2.1 บัสแรมผมหลุดไป 670 แล้วคับ อิอิ

Comment

Originally posted by DDP View Post
          ไฟ 2.1 บัสแรมผมหลุดไป 670 แล้วคับ อิอิ
          บังเอิญ CPU ผมมันไม่เอื้ออำนวย ปรับตัวคูณไม่ได้สักเท่าไหร่ แลัวก็บังเอิญ Ram มันเป็น 4 GB อีก แล้วก็บังเอิญบอกแล้วว่าขำขำ

Comment

แรม4GB หาตัวแรงๆ ลากได้ไกลๆยากนะครับ เอามาวัดกับ2GB ไม่ได้เลย เอาเหนือกว่าได้ด้วยความจุ เจอVIsta และเกมส์+โปรแกรมที่ใช้แรมเยอะๆ 2GB ก็ไม่พออยู่ดีแล้วครับ ไม่งั้นคงไปสอย2GB แรงๆ ถูกๆ มาอัดบัสกระจายซะดีกว่าไม่ใช่หรือ?

Comment

O_O ของเค้าดีจริงๆ

Comment

มัน PC2-8000 ไม่ใช่เหรอครับนั่น

จาก EPP มันมี 500MHz

หรือผมเข้าใจผิด?

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
                  มัน PC2-8000 ไม่ใช่เหรอครับนั่น

จาก EPP มันมี 500MHz

หรือผมเข้าใจผิด?
                  มันคือ PC2-6400 แต่มันมี EPP 500 มาด้วยนะท่าน

Comment

Originally posted by thungpang View Post
                    มันคือ PC2-6400 แต่มันมี EPP 500 มาด้วยนะท่าน
                    แบบนี้นี่เอง

Comment

Working...
                    X