Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นกับเคสนี้หน่อย SMILODON

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นกับเคสนี้หน่อย SMILODON

คือจะซื้อเคส SMILODON ใครเคยใช้ช่วยออกความเห็นหน่อย ใช้ดีมั้ย ร้อนมากรึเปล่า ใช้ทนมั้ย
    รูปhttp://www.jedicool.com/list.php?cate=1&productid=541

เฉยๆครับ

Comment

หนักเกินไป ถึงจะเปิดข้างๆได้ แต่ก็ไม่ค่อยมีประโยชน์อาไร

ข้อเสียที่สำคัญก็คือ โคตร หนัก

Comment

เทอะทะ

Comment

ลองสัมผัสตัวเป็นๆแล้วจะรู้ว่าหนักอ่ะ ใหญ่ยักเลยด้วย จุดเด่นคงมีแค่เปิดฝาอีกข้างนึงได้สะดวก....

Comment

คุณใช้ประโยชน์จากข้อดีของมันบ่อยแค่ไหนล่ะครับ แต่ถ้าซื้อเพราะสวยก็ O ครับ ผมก็ Redmax ninja
            เหมือนกัน

Comment

ผมเคย อยากได้ครับ เคสตัวนี้ แต่มันติดว่าผมดูมาจากเว็บผู้ผลิตเห็นสวยดี แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าที่ไทย มีที่ไหนเลยตัดใจไป แล้วไปเหลียวมองที่SagittaกับNinja แทน สรุปไปคว้าRaidmax Ninja Black case มา

Comment

ถ้าชอบก็เอาเลยครับ ประสิทธิ์ภาพ ก็ปกติ อาจจะมีจุดเด่นจุดด้อย ต่างกันไป แล้วแต่เราชอบ ถ้าท่านรับข้อด้วยของท่านๆข้างบนกล่าวมาได้ แล้วมีทุนก็ซื้อเลยครับท่าน เงินของเรา(หรือขอแม่) อิอิ

Comment

เย็นดีคับมีพัดลมให้
                  120x1 ตัวเล็กอีก3ตัว เพิ่มได้อีก1 รองรับ8800gtxซีดีกับhdไม่ต้องใช้น็อตยึดให้ยุ่งยากราคาร้านtk 2400bath ผมใช้อยู่กับชุดน้ำ745สะบายๆ

Comment

Originally posted by venus View Post
                    คุณใช้ประโยชน์จากข้อดีของมันบ่อยแค่ไหนล่ะครับ แต่ถ้าซื้อเพราะสวยก็ O ครับ ผมก็ Redmax ninja
                    เหมือนกัน
                    เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
                      ผมเคย อยากได้ครับ เคสตัวนี้ แต่มันติดว่าผมดูมาจากเว็บผู้ผลิตเห็นสวยดี แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่าที่ไทย มีที่ไหนเลยตัดใจไป แล้วไปเหลียวมองที่SagittaกับNinja แทน สรุปไปคว้าRaidmax Ninja Black case มา
                      เช่นกัน

Comment

สวยดีครับ

Comment

เห็นในรูปทีแรกก็สวยดีครับ แต่พอไปเห็นของจริง รู้สึกเหมือนพลาสติกในที่แถมในกล่องขนมยังไงก็ไม่รู้

Comment

ใช้อยู่ก็ดีนะครับ เปิดฝาได้ทั้ง 2 ฝั่ง

Comment

คุณภาพกับความร้อนพอๆกับ silverstone 07 ที่ราคา 12500฿ ผมเคยใช้2รุ่นนี้ ขายไปแล้วครับ

Comment

Working...
                              X