Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ E8400 กับ ASUS COMMANDO มั่งเข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ E8400 กับ ASUS COMMANDO มั่งเข้ามาหน่อย

มีท่านใดใช้คู้นี้อยู่มั่ง อยากรู้ว่า oc ได้เท่าไร หรือใครใช้ ASUS COMMANDO กับซีพียูตัวอื่นก็ขอดูหน่อยนะครับ

ได้ซีพียูใหม่หร๋อท่าน COMMANDO นี่ R.O.G ป่ะ

รอท่านต่อไปแล้วกันคับ อิอิ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
      ได้ซีพียูใหม่หร๋อท่าน COMMANDO นี่ R.O.G ป่ะ

รอท่านต่อไปแล้วกันคับ อิอิ
      ยังครับ คิดว่าจะซื้อนะครับแต่อยากดูผล oc ก่อนนะครับ

Comment

จะเล่นของแรงเลยหรอครับเนี่ย

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ยังครับ คิดว่าจะซื้อนะครับแต่อยากดูผล oc ก่อนนะครับ
          คิดแล้วมันต้องทำเลยคับ E5200 ยังแรงเลย E8400 ไม่เหลือ แจ่มๆคับ อิอิ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            จะเล่นของแรงเลยหรอครับเนี่ย

Originally posted by fordsupra View Post
            คิดแล้วมันต้องทำเลยคับ E5200 ยังแรงเลย E8400 ไม่เหลือ แจ่มๆคับ อิอิ
            E5200 เสียที่กินไฟอย่างเดียวนี่ล่ะ oc ไม่ค่อยไป

Comment

Originally posted by vibe
              E5200 เสียที่กินไฟอย่างเดียวนี่ล่ะ oc ไม่ค่อยไป
              ก็ถ้าพา E8400 ไป 5.0GHz+ ได้บนลมก็ถือว่าดีแล้วอ่ะคับ

เพราะผมก็ยังหาทางไม่ได้สักที อิอิ

Comment

ก็ถ้าพา E8400 ไป 5.0GHz+ ได้บนลมก็ถือว่าดีแล้วอ่ะคับ

เพราะผมก็ยังหาทางไม่ได้สักที อิอิ
                อืม อยากได้เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าบอร์ดจะอำนวยหรือป่าวนะสิ ไม่อยากเปลี่ยนบอร์ด

Comment

แต๊บ ระหว่างทางแน่

Comment

ซ้ำดูข้างล่าง
                    V
                    V
                    V
                    V
                    Last edited by vibe; 20 Apr 2009, 11:33:41.

Comment

ดันหน่อย ไม่มีใครใช้คู่นี้เลยหลอ

Comment

Working...
                      X