Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิดีโอ Gameplay ตัวใหม่ของ NFS:Shift

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิดีโอ Gameplay ตัวใหม่ของ NFS:Shift

http://www.youtube.com/watch?v=BGbZd...layer_embedded
    http://www.youtube.com/watch?v=0iiDt...layer_embedded

มีสองตัวครับ
    ผมดูๆ แล้วก็ ไม่มีระบบความเสียหาย การแข่งก็แนวๆ ภาค ProStreet มี Racing Line
    ตอนต้นๆ ก็จะเห็นได้ว่า ถ้ามองมุมมองพวงมาลัย แล้วพุ่งชนอย่างแรง ภาพก็จะเบลอๆ เหมือนคนขับมึน

ไม่รู้ว่าดีหรือป่าว แต่ IGN บอกว่า มันกว่า GRID อีก เหอๆ

น่าเล่นดีแหะ

Comment

มันฉีกแนวไม่อะครับ

NFS มันต้อง ดิบ เถื่อน5555+

Comment

มีระบบความเสียหายครับ ผมเห็นในวีดีโอตัวที่สอง

Comment

น่าสนๆ รอดูกันว่าภาคนี้จะแก้หน้า2ภาคที่แล้วได้หรือไม่ =w=

Comment

ทำใจและรอ

หวังลึกๆึคงไม่แป้ก

Comment

ดูVDO1แล้ว ชักสยองว่าจะออกมาแบบGTR2 สมจริงอ่ะใช่ แต่มนุษย์ธรรมดาเค้าเล่นกันไม่ได้หรอก
              พอดูVDOที่2แล้ว อย่างกับProstreet Remakeเลยแฮะ รถหนืดๆ มุมมองแปลกๆ แป๊กๆ

ต้องรอดูกันต่อไปครับ

Comment

simbinบอกไว้ว่าจะไม่ืำทำเป็นsimแข่งกะGT5ครับ

Comment

ไม่ทำเป็น Sim เเน่ครับ ทำเน้นเล่นง่าย สนุกๆครับ คอนเหริ์ม ออ ที่ว่ามันกว่า Grid นี่ เค้ายืนยันเลยนะครับ เเละ ภาพสวยมาก

Comment

คลิป ปอเช่ เหลื่อง อะ สนาม ตู้คอนเทนเนอร์ เหมื่อสนาม ใน ภาค prostreet ไม่มีผิด แต่แข่งยอนกลับ
                    Last edited by dewkingpin; 2 May 2009, 01:18:41.

Comment

ตอนนี้ผมรอเล่นด้วยตัวเองแล้วค่อยตัดสินครับ ไม่กล้าหวังมากแล้วกับเกมแฟรนชายส์นี้ มีออกมาก็เล่น ยังไม่ออกก็เล่นเกมอื่นรอไปก่อน

Comment

งาม ไม่พลาด

Comment

อยากให้ภาพสวยแบบนี้แต่เล่นแบบภาค UnderGround มากกว่า
                          ภาคนี้เหมือน Prostreet อัพเกรดขึ้น

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
                            ไม่รู้ว่าดีหรือป่าว แต่ IGN บอกว่า มันกว่า GRID อีก เหอๆ
                            EA ยัดตัง 100ล้าน ให้พูดอะสิ 55555
                            ดูแล้ว ไม่ต่างจาก ProStreet แถม Damage ยังมีน้อยกว่าอีก รอยขูดขีดก็ไม่มี
                            ชนจังๆแค่ฝากระโปรงเปิด แถมยังไม่มียุบด้วยดิ
                            เด่วรอดู Review คะแนนดีสุดไม่น่าเกิน7

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                              EA ยัดตัง 100ล้าน ให้พูดอะสิ 55555
                              ดูแล้ว ไม่ต่างจาก ProStreet แถม Damage ยังมีน้อยกว่าอีก รอยขูดขีดก็ไม่มี
                              ชนจังๆแค่ฝากระโปรงเปิด แถมยังไม่มียุบด้วยดิ
                              เด่วรอดู Review คะแนนดีสุดไม่น่าเกิน7
                              เเน่ใจขนาดนั้นเลยหรอครับ อย่าลืมนะครีบว่าเค้าเปลี่ยนผู้จัดทำใหม่เกือบหมด ใช่คนสร้างเดียวกับเกม sim ในตำนานอย่าง GT Legend เลยนะครับ

อย่าเพิ่งติเรือทั้งโกลนดีกว่านะครับผมว่า เเต่อย่างนึงที่ได้คะเเนนไปเต็ม ๆ เรียกว่า ปฎิวิติวงการ Racing ไปเเล้วเเน่ๆคือ

คอนโซลรถ ที่เห็นได้ชัด ซึ่งรถเเต่ละรุ่น เเต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกันเลย เป็นเกมเเรกของโลก
                              โดย
                              Gamespot
                              IGN
                              PC Gamer

ภาพจากเดโมที่ EA ส่งมาให้เราถือได้ว่าเป็นเกมที่มีภาพเเวดล้อมเเละความงามมากที่สุด (EAมันดังอยู่เเล้วเรื่องภาพสวยเเต่กินสเปค)
                              Gamecc
                              Game radar

ลองหาพรีวิวมาให้ดูน่ะนะ

ก็ไม่ได้เข้าข้างอะไรนะครับ เเต่ดูเเต่ละเรปเเล้วสงสารคนทำ เกมนี้ก็มีมาตั้ง 17 ภาคหลักเเล้ว ไหนจะภาคเสริมอีก เป็นตำนานเกมนึงก็ว่าได้

เเละเกม GT ที่คนสร้างใหม่ของ NFS เค้าเคยทำกันมานี่ สกอร์อยู่ในช่วง 8.3-9 เลยนะครับ จากเเต่ละเวป(ลองไปดูเลย)

Comment

Working...
                              X