Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300+ P5B ได้เท่านี้นี่ไกลยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300+ P5B ได้เท่านี้นี่ไกลยังคับ

SPEC ผมตามนี้

E6300+ASUS Silent Square Pro
    P5B
    G-skill 1GB 2NQ
    PSU EN. 350W

ลากไปได้สุดๆเท่านี้ ถือว่าโอยังคับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=254774

ไม่ธรรมดาแล้วง่ะ เข็นต่อถึง500ได้หละแจ๋วเลย....

Comment

อิอิ แรงแล้วครับ

Comment

เอาอีกขอบัส 500 หึๆ

Comment

มันสุดที่ 485 แต่ บูตเข้าวินโด้ละรีสตาร์ท ตลอดเยย เพิ่มไฟ ดูละก็ไม่ได้ เลยไม่รู้ตันที่ไหน อะคับ

ไฟแรม 2.1 cpu 1.55

Comment

Originally posted by pOckyyyy View Post
            มันสุดที่ 485 แต่ บูตเข้าวินโด้ละรีสตาร์ท ตลอดเยย เพิ่มไฟ ดูละก็ไม่ได้ เลยไม่รู้ตันที่ไหน อะคับ

ไฟแรม 2.1 cpu 1.55
            ก่อนรีสตาร์ท จอฟ้ามั้ยครับ
            ถ้าไม่จอฟ้า เป็นที่ความร้อนครับ ลองเปลี่ยนระบบระบายความร้อนดูครับ อิอิ

Comment

จอฟ้า คับผม full load มันอยู่ที่ ไม่เกิน 53 C' ห้องไม่แอร์นะคับ

Comment

แรมคงไม่ตันง่ะ อัดไฟ cpu กะ nb ต่ออีกหน่อยดูงับ....

Comment

P5B ของผม ขอที่ 440 ก็บุญละ T_T

Comment

ของผมคงติดที่แรมมั้ง 3.3G

Comment

Working...
                    X