Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชิญวิจารย์หน่อย8600 GTSมีสำหรับงบน้อยคับ core675Mem2000มีผลเทสด้วยเพิ่งซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชิญวิจารย์หน่อย8600 GTSมีสำหรับงบน้อยคับ core675Mem2000มีผลเทสด้วยเพิ่งซื้อ

เชิญวิจารย์หน่อย8600 GTSมีสำหรับงบน้อยคับ core675Mem2000มีผลเทสด้วยเพิ่งซื้อครับ ก็น่าจะแรงแบบพอเพียง ผมใช้ P4 3.0 478เก่าครับ ram1 G
    Attached Files

8600GTS ราคาพอ ๆ กับ HD3850 ไม่ถอย HD3850 ล่ะท่าน

Comment

Originally posted by Tayajai View Post
      8600GTS ราคาพอ ๆ กับ HD3850 ไม่ถอย HD3850 ล่ะท่าน
      นั่นสิครับ

Comment

ง่า เพิ่มอีก 500 เอา 3850 แรงกว่ากันเยอะเลยครับ แถมได้เทคโนโลยีใหม่กว่าอีก

Comment

ทะมายคะแนน***ง 8600 GTจังหว่า
          Last edited by เบบี้; 11 Dec 2007, 09:16:38.

Comment

เขาเป้นนักมวยนิ เชิญมาทำไมอ่ะคะ อิอิ

Comment

พลาดไปแล้วครับ

Comment

O_o

Comment

ซื้อมาแล้วไม่ต้องคิดมากครับ ตัวนี้ถ้า 5000 กว่าบาทก็ถือว่าคุ้มแล้วท่าน แต่แค่ 3850 คุ้มกว่าเท่านั้นเอง (ยังไงก็คุ้มเหมือนกันครับ)

Comment

ซื้อมาแล้ว ไม่ต้องคิดอะไรมาก ใช้ให้คุ้ม....จบข่าว

Comment

8600 GTS VS 3850 แตต่างกันนิดหน่อย แต่ราคา5,9XXกับเกือบ 7 พันนะ

ภาพก็เนียนพอกัน ดูไม่ออก ถ้าจะ 7 พัน ผมไปเล่น 8800GT เลย เริ่มต้น 8,450 SPARK แค่นี้ก็น่าจะพอเพียงนะพี่น้อง

Comment

เรื่องภาพไม่ขอพูดและกันแล้วแต่ความชอบครับ แต่ 3850 ราคา 6290 ไม่ใช่หรอครับ
                        ส่วนเรื่องความแรงนี่ 3850 กินขาดครับ

Comment

ที่คุณ dosmobile เอามาให้ดูมันเกี่ยวกีบเสียงรบกวน กับ การใช้พลังงานนะท่าน ใช้วัดความแรงไม่ได้นะครับท่าน

Comment

Originally posted by Agger View Post
                            ที่คุณ dosmobile เอามาให้ดูมันเกี่ยวกีบเสียงรบกวน กับ การใช้พลังงานนะท่าน ใช้วัดความแรงไม่ได้นะครับท่าน
                            ผมว่าเค้าคงเข้าใจเป็น noise ในภาพยนตร์นะครับ ที่เป็นเม็ดๆ อ่ะใช่ป่ะ แต่ลองดูที่หน่วยครับ db ถ้าผมเข้าใจไม่ผิดน่าจะเป็น Desibel (เขียนไงหว่า) แปลว่าความดังครับ

แถมที่เอามาให้ดูอีกอันดันเป็นการกินไฟซะอีก อันนี้ยิ่งน้อยยิ่งดีครับไม่ใช่ยิ่งมากยิ่งดี ^_^

จขกท อาจเข้าใจอะไรผิดไปครับ
                            Last edited by lespaul; 11 Dec 2007, 14:58:22.

Comment

ซื้อมาแล้วก้ใช้ๆไปเถอะครับ คิดซะว่าไม่รู้จัก HD3850ไป

Comment

Working...
                              X