Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้บ้างจุดโมไฟอานนี้บน HD3870ใช้ได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้บ้างจุดโมไฟอานนี้บน HD3870ใช้ได้เปล่า

ใครเคยเหนบ้างอะ ผมใช้จุดที่เค้าใช้ๆกานแว้วมานลากไม่ไปเลย นั่งงิดๆ

ของดูอานนี้กานให้หน่อยนะใช้ได้เปล่า

ขอบคุณคับ
    Last edited by saikano; 25 Jan 2008, 20:14:30.

ไม่เห็นรูปเลยครับ D/L ก็ไม่ได้

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ไม่เห็นรูปเลยครับ D/L ก็ไม่ได้
      กำเดี๋ยวผมอับให้ใหม่นะ

Comment

รูปมาและคับ ขอโทดด้วยนะคับ

Comment

ยังแรงไม่พอ สิท่า

Comment

อยากรู้โว้ยยยย

Comment

ผมใช้ตัวเก่าที่มีคนเคยโพสไว้ครับ
              ผมเคยลากไป 945/1356 ครับแต่เล่นเกมส์แล้วค้างครับ ซิงค์ใช้ HR03GT ครับ
              ตอนนี้เล่นที่ 915/1336 ครับ

Comment

Originally posted by pkris View Post
                ผมใช้ตัวเก่าที่มีคนเคยโพสไว้ครับ
                ผมเคยลากไป 945/1356 ครับแต่เล่นเกมส์แล้วค้างครับ ซิงค์ใช้ HR03GT ครับ
                ตอนนี้เล่นที่ 915/1336 ครับ
                900ผมยังลากไม่ถุงเลยท่านเหมือนฝนแว้วมานไม่เกิดผล งงมากๆ

Comment

dunปาย

Comment

Working...
                  X