Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8500 & HD3850 Onair !!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8500 & HD3850 Onair !!!!!!!!!!!!!!!!

E8500+Ultra120
    G-Skill PC6400 HZ
    P5K-E Wifi-AP
    Sapphire HD3850+HR-03
    Tagan TG700W

รอบนี้ Onair ทั้งชุด เสถียรที่9.5*480 4560mhz ลองลดตัวคูณดูก็ไปสุดที่ใกล้ๆกัน

รอบนี้ที่เล่น MB ไม่ได้หมุนไฟเดิมแต่อย่างใด เพิ่มไฟแต่ Core การ์ดจอเช่นเคย

pi1mb

pi32mb

AM3

3DMark03

3DMark05

3DMark06

แรงๆๆ

Comment

พูดได้คำเดียว ว่า แรง

Comment

กล้วยทอด!!

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          กล้วยทอด!!
          ไม่เอา 4000+ 3850 มาแข่งเหรอครับ อิอิ

แรงจริงๆ 8500

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไม่เอา 4000+ 3850 มาแข่งเหรอครับ อิอิ

แรงจริงๆ 8500
            ยังไม่หนี E8400 มากครับ แต่ถ้า เล่นพวก Dice ผมว่า ฉีกกันพอสมควร

E8400 dryice ได้แค่นี้ ถ้าเจอ E8500 นะได้ซักเท่าไหร่หนอ
            http://forums.overclockzone.com/foru...=145752&page=4
            Last edited by Hunter_JIK; 12 Feb 2008, 00:45:55.

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
              ยังไม่หนี E8400 มากครับ แต่ถ้า เล่นพวก Dice ผมว่า ฉีกกันพอสมควร

E8400 dryice ได้แค่นี้ ถ้าเจอ E8500 นะได้ซักเท่าไหร่หนอ
              http://forums.overclockzone.com/foru...=145752&page=4
              ลุยเลยท่าน ผมรอดูครับ ยัดนำแข็งโล้ด

Comment

รอดูครับพี่

Comment

เก่งขึ้นทุกวันเลยครับน้องจิ๊ก
                  ไปต่อเลยครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                    เก่งขึ้นทุกวันเลยครับน้องจิ๊ก
                    ไปต่อเลยครับ
                    รอพี่กลับมานี้ละครับ

Comment

อยากคล็อกเก่งเหมือนท่านจัง แรงมากๆ

Comment

แรงคับ ขอบคุณมากคับสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวขอสอบเส็ดก่อน

Comment

อยากมีเงินเยอะๆมั่งจัง

Comment

ไปแอบได้ 8500 มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ยะ หุหุ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              อยากมีเงินเยอะๆมั่งจัง
                              ยืมชาวบ้านมาแรงเหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X