Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 power 500 watt พอไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 power 500 watt พอไหมคับ

เป็น power Gview อะคับ HD กะ DVD อย่างละตัวคับ

มิกล้าฟันธงครับ

Comment

เสียบมีหวัง ดังตั้บ!!!

Comment

ผมใช้อยู่ 4850 เพิ่งซอยมาได้ไม่ถึง 3 ชม

ใช้กับ liberty 500 พอครับ

Comment

Enermax 460 watt ไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by gOdaRT View Post
            ผมใช้อยู่ 4850 เพิ่งซอยมาได้ไม่ถึง 3 ชม

ใช้กับ liberty 500 พอครับ
            แล้ว 7900GS ในลายเซ็นท์ท่านหายไปไหนแล้วล่ะครับ

Comment

Originally posted by CK View Post
              เป็น power Gview อะคับ HD กะ DVD อย่างละตัวคับ
              ต้องลองเทสดู ครับ ไม่กล้าฟันธง

Comment

Originally posted by melwin View Post
                Enermax 460 watt ไหวไหมครับ
                ไหวครับ

Comment

มายืนยันให้ว่า 500W เต็มเอา 4850 กับ HDD อีก 2 ลูกไหวครับเพื่อนใช่อยู่

Comment

Originally posted by Coolsman View Post
                    แล้ว 7900GS ในลายเซ็นท์ท่านหายไปไหนแล้วล่ะครับ
                    ลอยละลิ่วไป เมื่อ 4-5 ชมก่อนละครับ ^ ^

Comment

Originally posted by PinBall View Post
                      มายืนยันให้ว่า 500W เต็มเอา 4850 กับ HDD อีก 2 ลูกไหวครับเพื่อนใช่อยู่
                      เช่นกันครับ 2 hdd 1 4850 ไหวครับใช้อยู่

Comment

น่าจะพอ นะ
                        ถ้ามีอยู่แล้วลองๆ ใส่ใช้งานดู (ถ้าไฟไม่พอ อย่างมากเล่นๆ เกมส์ก็เครื่องดับแค่นั้น ละ)
                        แต่ถ้ายังไม่ซื้อ ดูๆ 450 W เต็มขึ้นไปจะดีกว่า นะ

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                          เสียบมีหวัง ดังตั้บ!!!

Comment

ของผมก้อ psu asus 450 watt อุปกรณ์ ก้อ
                            E6400 2.13@2.66
                            HD4850
                            HDD 2 ตัว
                            CD-ROM 2 ตัว
                            sound card
                            พัดลมในเครื่องอีก 5 อัน ก้อใช้ได้นะครับผม ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ

Comment

เรื่องของเรื่องมัน พาเวอร์ G-View ขึ้นชื่อว่าเน่า เคยใช้ขนาดแค่สเปกบ้านๆ ยังตั้บและควันขึ้นเลย ใส่มีหวังกลับบ้านเก่า

Comment

Working...
                              X