Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อคอมให้แม่อะค่ะ งบ ไม่เกิน 5 พัน รวมจอ Monitor รายละเอียดด้านในค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อคอมให้แม่อะค่ะ งบ ไม่เกิน 5 พัน รวมจอ Monitor รายละเอียดด้านในค่ะ

พอดีอยากให้ของขวัญแม่ อะค่ะ
    เห็นท่านอยากได้คอมไว้ พิมพ์งาน
    ก็เลยจะเซอร์ไพร์ท่านอะค่ะท่านคนไหนมีอุปกรณ์เก่าๆๆ ที่เก็บไว้ไม่ได้ใช้
    ก็เอามาแบ่งกันใช้บ้างนะค่ะ กะว่าจะซื้อมือสองอะค่ะ

สเปคก็ พิมพ์งาน+ฟังเพลง+ดูหนัง+เล่นเกมส์ได้นิดนึงพวกเกมส์ยิงไข่ก็ดีค่ะ
    งบ ไม่เกิน 5000 รวมจอ Moniter ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่ามาตอบนะค่ะ

ลองไป FuturePark บางแคดูนะครับ
    ผมว่าที่นี่เขาขายมือสองเสป็คเดียวกันถูกกว่าพันธุ์ทิพย์อีกนะ

ปล. ซื้อให้แม่ทั้งทีซื้อ Q9550 GTX280 ไปเลย ให้แม่ไปเล่นเผื่อติดใจ ไม่เป็นอันทำงาน อิอิ

Comment

Originally posted by nununu View Post
      ลองไป FuturePark บางแคดูนะครับ
      ผมว่าที่นี่เขาขายมือสองเสป็คเดียวกันถูกกว่าพันธุ์ทิพย์อีกนะ

ปล. ซื้อให้แม่ทั้งทีซื้อ Q9550 GTX280 ไปเลย ให้แม่ไปเล่นเผื่อติดใจ ไม่เป็นอันทำงาน อิอิ

ที่เซียร์รังสิตได้ไหมค่ะ ไปฟิวเจอร์บางแคไม่ถูกอะค่ะ
      ตอนนี้เรียนอยู่เลยมีงบน้อยค่ะ
      ถ้าทำงานแล้วคงจะซื้อโน๊ตบุ๊คให้อะค่ะ

Comment

คอมผมก็ไม่ค่อยดีเท่าไร ไม่ง้านจะขายให้

Comment

CPU : AMD Sempron LE-1150 2.0GHz 990
          M/B : ECS GeForce6100PM-M2 1,380
          RAM : DDR2(533) 256MB. Zeppelin 250
          HD : SATA-II 160 GB Western SATA2, , Buffer 8MB, 1,270
          DVD ROM View Max DVD,Interface:IDE 380
          CASE+PSU : ATX Case P&A (CX-1667) B/S P4, 450w, 620
          จอ crt มือ2 http://www.thaisecondhand.com/_board...CO6698422.html 600
          รวม 5,490 ครับ

สเปกใหม่หมดยกเว้นจอสุดๆแล้วครับเกินมา 490 กัดฟันนิดนึง เพื่อแม่ครับ ซึ้งเลยครับเอาใจช่วยครับ

Comment

หามือ 2 ในบอร์ดเราก็ได้ครับ อาจได้แรงๆมาไม่รู้ตัว อิๆ

Comment

เอาใจช่วยครับ ผมว่าถ้าแม่คุณรู้ ผมว่าเค้าก็คงซึ้งมากแล้วแหละครับ !!!

Comment

เอาใจช่วยครับ ผมว่าถ้าแม่คุณรู้ ผมว่าเค้าก็คงซึ้งมากแล้วแหละครับ !!!

Comment

ผมอ่านกระทู้นี้แล้วอิ่มใจจังเลยครับ
                  ยังไงฝาก จขกท มาอัพเดตข่าวหน่อยล่ะกันว่าได้อะไรยังไง
                  ดีใจแทนคุณแม่ของคุณ loveonpu จังเลยครับ

Comment

ดันให้มีคนมาหาช่วย อิอิออิ

Comment

มีแฟนยังคับเนี่ย จขกท รักจัง

Comment

ผมมีคอมเก่านะครับ สนใจป่าว

Comment

Originally posted by CannibalPremier View Post
                          CPU : AMD Sempron LE-1150 2.0GHz 990
                          M/B : ECS GeForce6100PM-M2 1,380
                          RAM : DDR2(533) 256MB. Zeppelin 250
                          HD : SATA-II 160 GB Western SATA2, , Buffer 8MB, 1,270
                          DVD ROM View Max DVD,Interface:IDE 380
                          CASE+PSU : ATX Case P&A (CX-1667) B/S P4, 450w, 620
                          จอ crt มือ2 http://www.thaisecondhand.com/_board...CO6698422.html 600
                          รวม 5,490 ครับ

สเปกใหม่หมดยกเว้นจอสุดๆแล้วครับเกินมา 490 กัดฟันนิดนึง เพื่อแม่ครับ ซึ้งเลยครับเอาใจช่วยครับ

ขอบคุณค่ะเดี๋ยวจะลองไปเลือกๆๆดูค่ะ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                            ดันให้มีคนมาหาช่วย อิอิออิ

ขอบคุณค่ะ

Comment

มือสองกลัวจะมีปัญหาเรื่องประกันหมดน่ะสิครับ
                              ถ้ายกไปให้เขาซ่อมเด๋วจะโดนฟันหัวแบะนะ คราวนี้งบยิ่งบานกันไปใหญ่
                              ผมว่ากัดฟันเก็บตังค์ต่อให้ได้ซัก 10,000 ดีกว่า
                              สิ้นปีซื้อของใหม่เป็นของขวัญวันปีใหม่ไปเลยครับ

Comment

Working...
                              X