Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมรู้สึกว่ารถคันนี้เลือกผม....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมรู้สึกว่ารถคันนี้เลือกผม....

ทันทีที่ผมได้รับ Pink Slip ผมก็บึ่ง Dodge Challenger คันน่าตาเหมือนรถคุณปู่ ไปที่ร้านขายรถทันที..(จริงๆแล้วเปิด GPS เอา) แต่ในบรรดารถคันงามที้งหลายที่เรียงรายให้เชยชม สายตาผมกลับถูกดูดไปที่ Chevrolet Camaro เก่าๆคันหนึ่ง ผมรู้สึกได้ทันทีว่า คันนี้ไม่ธรรมดา....

เตรียมตัวเขียนพินัยกรรมไว้เลย ไอ้พวก Decepticon สวะ!! ตรูกะ Bumble B จะไปถล่มสูแย้ววววว!!!!!
    Last edited by sumnurgrug; 27 Nov 2008, 19:03:27.

ซื้อเพรา Bumble B ใช่มั้ยครับ -*-

ไม่เหมือนครับ เพราะ บัมเบิ้ลบี ไม่มีคนขับนะครับ อิอิ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
      ซื้อเพรา Bumble B ใช่มั้ยครับ -*-

ไม่เหมือนครับ เพราะ บัมเบิ้ลบี ไม่มีคนขับนะครับ อิอิ
      เออเนาะ...ฮ่วย เซ็ง (T_T)*

Comment

ตอนนี้ผมก็ใช้คันนี้อยู่ ได้มาจาก pink slip ทั้งนั้นรถแต่ละคัน 555+

แต่ผมโมเป็นแบบนี้แล้วง่ะ

Comment

แง่ว Bumble B สีดำ เป็นฝ่ายมืดรึป่าว? เป็นลูกน้องเมกกะทรอนใช่มั๊ย?? (ท่าจะบ้าเอามากๆ อิอิอิ)

Comment

555

Comment

กลายเป็น need for speed : transformers ซะงั้น

Comment

Audi TT เท่านั้น

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                  กลายเป็น need for speed : transformers ซะงั้น
                  ครับ เดี๋ยวรถมันก็แปลงเป็นหุ่นยนต์ทำลายล้างโลกครับ

Comment

แรกๆผมใช้คันนี้

ตอนนี้ใช้คันนี้

Comment

ใครมีรถเจ๋งๆก็นำมาโชว์ได้เลยนะคับ ^^

Comment

ตอนนี้ใช้ตัวนี้เล่นHighway Battleอยู่.

ดูเวลาด่านนี้ซะก่อน.
                        Last edited by 191; 2 Dec 2008, 04:45:18.

Comment

หนุกเหรอ เกมส์นี้

Comment

หนุกอยู่ครับท่าน

Comment

Working...
                            X