Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ 2way SLI แรงป่าว แล้วแรงกว่า 9800GTX+ เยอะมั้ย แล้วแรงพอๆกะตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ 2way SLI แรงป่าว แล้วแรงกว่า 9800GTX+ เยอะมั้ย แล้วแรงพอๆกะตัวไหน

รบกวนช่วยทีครับ

ผมว่าขายตัวเก่าแล้วเอาเงินที่จะซื้ออีกตัวมารวมกันซื้อ GTX260 ดีกว่าครับ น่าจะประหยัดไฟกว่านะ

Comment

SLI แรงบ้างไม่แรงบ้างแล้วแต่เกม...
      ตามข้างบนเลย ผมใช้ 260 ก็แรงมากแล้ว เล่นเกมลื่นกว่า 9800GX2 ที่เคยใช้อีก...

Comment

ตามนั้น

Comment

ถ้าsliแล้วเกมไม่ซัพพอทก็ไม่แรงเท่าไหร่ดีไม่ดีตกลงไปอีก ผมว่าเอากาดเดี่ยวแรงๆไปเลยดีกว่ามั๋ย

Comment

ขายซื้อGTX280ไปเลย แรงโครต

Comment

คือผมไม่ค่อนอนากขายอ่ะ
              อยากซื้อมาใส่เพิ่มมากกว่า

Comment

Originally posted by oak555553 View Post
                คือผมไม่ค่อนอนากขายอ่ะ
                อยากซื้อมาใส่เพิ่มมากกว่า
                ถ้าอยากจะซื้อเพิ่มจริงๆก็ได้ครับ แต่ถ้าเล่นเกมๆใหนที่ไม่รองรับการ์ด 2 ตัวก็เท่ากับว่าเราใช้การ์ดแค่ตัวเดียวในการเล่นเกมนั้นนะครับเกมนั้น

Comment

ขายตัวเก่าซัก4000กว่าๆ+กับที่จะซื้อใหม่คงซัก6000ได้เป็นหมื่นแล้วนี่ครับGTX260ก็ได้สบายๆไม่มีปัญหาอะไรด้วยซับพอร์ตทุกเกม

Comment

gtx 285 evgaไปเลย

Comment

GTX 260 ตามนั้นเลยครับ.......................-.-

Comment

Working...
                      X