Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Phenom 9850 นี่แรงกว่าเดิมไม๊คับ หลังจากแก้เรื่อง L3 แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Phenom 9850 นี่แรงกว่าเดิมไม๊คับ หลังจากแก้เรื่อง L3 แล้ว

อยากทราบว่า AMD Phenom 9850 นี่แรงกว่าเดิม (Phenom 9700) ไม๊คับ หลังจากแก้เรื่อง L3 แล้ว.....หากเเรงจะกลับมาเล่นบ้านเดิม ทีแรกจะหา Q6600 มาเล่น แต่ยังมีเยื่อใยกะ AMD คับ

แรงกว่าเดิมเยอะครับ 9850 ที่ 2.5 กับ 9600ที่ 3.0 คะแนนเท่ากันคือประมาณ 4300 ครับ

Comment

ฟ๊ามยู้ จดๆ

Comment

Originally posted by kirk View Post
        ฟ๊ามยู้ จดๆ
        กลับบ้านแล้วเหรอครับ

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            กลับบ้านแล้วเหรอครับ
            กลับถึงซักพักใหญ่ๆแล้วครับ

หิวข้าวโคตรๆ เกรงใจท่านเจ้าของฟิโน่เลยไม่กิน อิอิ

Comment

เอ่ะ มีไรกัน แง่งๆๆ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                กลับถึงซักพักใหญ่ๆแล้วครับ

หิวข้าวโคตรๆ เกรงใจท่านเจ้าของฟิโน่เลยไม่กิน อิอิ

อิอิ ยิงไข่ไปถึงไหนแล้วครับ

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                  เอ่ะ มีไรกัน แง่งๆๆ
                  http://forums.overclockzone.com/foru...9&postcount=32

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    อิอิ ยิงไข่ไปถึงไหนแล้วครับ
                    ยิงยังไม่ได้ครับ

ต้องรอทำการบ้านก่อน วันนี้กลับดึก การบ้านเลยหนัก

Comment

ยิงยังไม่ได้ครับ

ต้องรอทำการบ้านก่อน วันนี้กลับดึก การบ้านเลยหนัก
                      อิอิ

Comment

โพสผิดครับ..
                        Last edited by FREEDOMX; 22 Apr 2008, 11:13:30.

Comment

Working...
                        X