Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูการ์ดจอสำหรับร้าน Net&Games ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาที่ J.I.B ลงไว้รู้สึกจะผิดนะครับ
    พอถามจริงๆ กลายเป็นราคาของ DDR2 ตัว DDR3 ราคาประมาณ 3 พัน

Comment

ขอบคุนทุกท่านคับที่ช่วยแนะนำ

Comment

9500 น่าจะเหมาะกับร้านเกมส์นะครับ เพราะ 4670 อาจจะแพงไป

Comment

8600GT ครับ คุ้มมาก สำหรับร้านเน็ท

Comment

Originally posted by tongtonk View Post
            ราคาที่ J.I.B ลงไว้รู้สึกจะผิดนะครับ
            พอถามจริงๆ กลายเป็นราคาของ DDR2 ตัว DDR3 ราคาประมาณ 3 พัน
            3200 บาทคับ ถ้างบถึงก็เล่นได้เลย ถ้า งบ 2500 ก็ คบ 9500gt พอ ลื่นทุกเกม
            กว่าเกมเทพจะมา ร้านเน็ตก็ได้ใช้ 4870 ในราคา 3000 บาทแล้วครับ

พันธง!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

ถ้าเกมส์ Online อย่างเดียว OnBoard ของ NF6P เอาอยู่น่ะ

แต่ถ้าอยากเสียเงินอยากแรงตอนนี้แนะนำ Sap HD3850 256mb Jedi เลยครับ 2990 คุ้มที่สุดแล้ว

หรือหา 8600GT DDR3 ก็ได้ ยี่ห้อไรตามใจเลย

Comment

ร้านไหน การ์ดจอออนบอร์ดผมคงไม่ไปเล่น เพราะมานกระตุก กระตุก กระตุก

Comment

ไม่อยากบอกเลยว่าที่ร้านใช้แค่ 8400gs จอlcd19"ram1G ก็เห็นเด็กเล่นออนไลน์ได้ทุกเกมครับ

Comment

Working...
                  X