Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2.2 k เลืิอกเมนบอร์ดเอาไว้ใส่คู่กับ x2 4800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2.2 k เลืิอกเมนบอร์ดเอาไว้ใส่คู่กับ x2 4800+

งบประมาณ 2,200 บาทหงะ อยากได้เมนบอร์ดคุ้มๆหน่อย

ไม่ได้เอามา OC นะคับ เอามาเล่นเดิมๆนะ เลือก ECS a780gmh-a black-series

แต่ของหมด T-T

ผมก็เล็งECS a780gmh-a black-series

เห็นว่ามีตัวอัลตร้าด้วยhttp://forums.overclockzone.com/foru...t=ECS+A780GM-A

Comment

Asus M3N-H/HDMI
      ใช้ Black Series แล้วประทับใจจัด ขายเลย 555+

Comment

กัดฟันเก็บเงินเพิ่มอีกสัก 400 - 500 ดีมั๊ยครับ ลง ASUS M3A78-CM เลยมั๊ย ของดีใช้ทนนะครับเนี่ย

ระหว่างที่รอเงินครบเผลอๆ ของบางอย่าง ราคาก็ลงไปอีก น่ะครับ

Comment

black-series สวยดีครับดันให้ครับ

Comment

ถ้าECS หมดก็ ไปดู Gigabyte นะคับ มีอยู่ตัวนึง

ลงท้าย S2H ละมั้ง มีReviewหน้าเว็ป ด้วยครับลองหาดูดีๆ Ocแจ่ม ทีเดียว

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
              กัดฟันเก็บเงินเพิ่มอีกสัก 400 - 500 ดีมั๊ยครับ ลง ASUS M3A78-CM เลยมั๊ย ของดีใช้ทนนะครับเนี่ย

ระหว่างที่รอเงินครบเผลอๆ ของบางอย่าง ราคาก็ลงไปอีก น่ะครับ
              เห็นด้วย

Comment

เข้ามาดูด้วยคน เพราะยังเลือกไม่ถูกเหมือนกัน

ที่ดูไว้ก็ ECS Black ตัวชิพ 780G
                กับ Gigabyte GA-MA780GM-S2H
                และ Asus M3A78-CM

แต่ตัวหลังแพงกว่าเพื่อนเลยอ่าาา

ปล. 780G กับ 780V มันต่างกันตรงไหนอ่ะ ???

Comment

เพิ่มเงินอีกหน่อยก็ได้ครับ ตอนนี้ต้องเอาบอร์ดแบบที่รองรับ 140w เอาไว้ก่อน เผื่ออนาคต

จะได้ใช้ได้ยาวไปเลยทีเดียว Phenom II ก็ใช้ได้

หลายปี

Comment

สรุปตัวไหนน่าเล่นคับ

Comment

Originally posted by p_thanapon View Post
                      เข้ามาดูด้วยคน เพราะยังเลือกไม่ถูกเหมือนกัน

ที่ดูไว้ก็ ECS Black ตัวชิพ 780G
                      กับ Gigabyte GA-MA780GM-S2H
                      และ Asus M3A78-CM

แต่ตัวหลังแพงกว่าเพื่อนเลยอ่าาา

ปล. 780G กับ 780V มันต่างกันตรงไหนอ่ะ ???
                      ต่างกันตรงจอออนบอร์ด
                      hd3200 กับ hd3100

ใช้นี่อยู่ครับ Asus M3A78-CM แหล่มแต่อยากขาย
                      เพราะสล๊อต PCI ไม่พอใช้ ให้มา2 ซิ้งการ์ดจอบังไป1
                      เหลือใช้ได้แค่ช่องเดียวเอง T_T

Comment

สนใจ ECS Black มั้ย จิ้มเลย

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344339

Comment

ชอบตัวนี้ M3A78-EM

Comment

Working...
                          X