Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยผมแก้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยผมแก้ที

คือผมลงเกม LEFT 4 DEAD มาเล่น
    แต่พอเล่นได้สักพักมันจะเด้งออกเกมเอง
    แต่พอต่อมาเข้าเกมแล้วจอดับเลย
    ผมก็เลยลองอัพไดร์เวอร์ตัว180.48
    ปรากฎว่าเข้าเกมได้แล้วจอไม่ดับ
    แต่ยังมีปัญหาเดิมคือเล่นเกมสักพักแล้วมันเด้งออกเอง
    ใครก็ได้ช่วยทีโพสหลายเวบล่ะไม่มีใครช่วยเลย

เอาสเปกคอมมาด้วยดิ ข้อมูลน้อยจัง

Comment

สเปกคอมผมนะคับ
      Q6600 2.4
      DDR2 1G*2
      M/B Gigabyle GA-EP35-DS3L
      winfast px9600gt extreme 512ddr3
      Enermax 460W

Comment

แล้วเป็นเวอร์ชั่นไหนครับ eng หรือ russia
        แล้วได้ลองแก้ปัญหาไรแล้วมั่งครับ

เช่น ลบลงใหม่ ลงวินโหม่ ยาแก้ไอใหม่

แล้วเกมอื่นเป็นแบบนี้ไหมครับ

Comment

ลอง ดูที่ ปรับค่านะครับ ว่าติ๊ก ที่ multicore หรือป่าว ถ้ามีลองเอาออกแล้วลองดู

เพราะผมลอง เอาออก จากนั้น ก้อไม่เด้งออกนะหะ

Comment

Originally posted by xzin View Post
            ลอง ดูที่ ปรับค่านะครับ ว่าติ๊ก ที่ multicore หรือป่าว ถ้ามีลองเอาออกแล้วลองดู

เพราะผมลอง เอาออก จากนั้น ก้อไม่เด้งออกนะหะ
            ลองทำตามที่ท่ายบอกไม่หลุดล่ะคับ
            ปรับสุดหมดเล่นมันมากเลยท่านขอบคุณคับ

Comment

ครับ Multicore ไม่ควรเปิดเพราะจะทำให้เกมส์ตุกเวลาเล่นครับ หลายท่านหลุดบ่อยอาจจะเป็นที่สาเหตุนี้ครับ

Comment

Working...
              X