Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD 22" จำเป็นกับร้านเกมส์ที่กำลังจะเปิดใหม่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD 22" จำเป็นกับร้านเกมส์ที่กำลังจะเปิดใหม่ไหมครับ

มีความคิดเห็นอย่างไรกับ จอ LCD 22" ในร้านเกมส์

ลูกค้าให้ผลตอบรับอย่างไรครับ

ตื่นเต้น น่าลอง ดึงลูกค้าได้ เพราะจอใหญ่เป็นที่น่าสนใจแก่ลูกค้าวัยเด็ก วัยเกรียน อิๆ

แต่ใหญ่เกินไปคับ 19นิ้วเพียงพอแล้วละสำหรับร้านเกมส์

Comment

19 นิ้วคงพอมั้งครับ ไม่กินสเปค แล้วก็แบบว่าเหมาะกับสายตาที่พอเหมาะ

Comment

เดี๋ยวนี้เห็นร้านเน็ทที่เปิดใหม่ก็จอ 22กันนะครับ เรียกลูกค้าได้ดี เพราะผมก็เป็นลูกค้าคนนึงที่ชอบเล่นจอใหญ่ ทำอะไรได้เยอะครับ แต่ถ้าแถวที่คุณเปิดไม่ค่อยมีร้านก็ไม่มีปัญหาครับ ถ้าเปิดแข่งกันเยอะ ก็ต้องหาความได้เปรียบครับ

Comment

ผมว่า 19 ก็เหลือจะกินแล้วนะ ส่วนใหญ่ เข้าร้านก็เ่ล่นแต่เกมส์ออนไลน์กันหมด
          คงไม่มีร้านเกมส์ที่ไหนซื้อ พวก Crysis [ลิขสิทธิ์] มาให้ลูกค้าเล่นในร้านมั้ง

Comment

19" ประหยัด ตังดี

Comment

จอเป็นอะไรที่ไม่ได้เปลี่ยนกันบ่อยๆ...ฉะนั้้น 22" ไปเลย...

Comment

เห็นเล่นกันแต่ dota 19 นิ้วก็พอมั้ง แต่ราคา 22 นิ้วมันก็ไม่ต่างกันเลย = ="

Comment

22" ผมว่าใหญ่ไปสำหรับเกมออนไลน์ครับ

Comment

Originally posted by makwan View Post
                    ผมว่า 19 ก็เหลือจะกินแล้วนะ ส่วนใหญ่ เข้าร้านก็เ่ล่นแต่เกมส์ออนไลน์กันหมด
                    คงไม่มีร้านเกมส์ที่ไหนซื้อ พวก Crysis [ลิขสิทธิ์] มาให้ลูกค้าเล่นในร้านมั้ง

แถวบ้านผมอะคับมี แปะหน้าร้าน มีเครื่องเล่นเฉพาะเกมนี่ 10 เครื่อง กาดจอ GTX 260 cpu ลืมแล้วไม่ค่อยได้สนใจพวกร้านเกมเลยไม่จำรายละเอียดสเปคเท่าไหร

Comment

Originally posted by sbv500 View Post
                      แถวบ้านผมอะคับมี แปะหน้าร้าน มีเครื่องเล่นเฉพาะเกมนี่ 10 เครื่อง กาดจอ GTX 260 cpu ลืมแล้วไม่ค่อยได้สนใจพวกร้านเกมเลยไม่จำรายละเอียดสเปคเท่าไหร
                      เอิ้ก เอาการ์ดจอ ตัวเกือบหมื่นมาใส่ร้านเลยหรอครับ ให้เช่า ช.ม.10บาท กี่ปีจะได้ทุนคืนเนี่ย

Comment

5 ปีก็ไม่ได้ทุนคืน เหอะๆ

19นิ้วเหลือๆสำหรับเกมส์ออนไลน์กิ๊กก๊อกบ้านเราแล้ว

Comment

19 นิ้วครับ

Comment

19" เหลือๆแล้วคับ จำได้เมื่อก่อนตอนยังไม่ไซื้อ 22" ไปเล่นเนทที่ร้านเค้าใช้ 19" รู้สึกว่ามันใหญ่มาก ใช้ไม่ถนัด

Comment

เกรียนจะ มาบ่นสิครับ เวลาเล่นเกมส์ไม่เต็มจอ มีขอบดำ โดนเฉพาะ dota ขอบดำใหญ่มากกกกกกก

Comment

Working...
                              X