Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุยเฟื่องเรื่อง The Last Remnant ถาม-ตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุยเฟื่องเรื่อง The Last Remnant ถาม-ตอบ

ขอถามหน่อยคับ ตรง ป่ารังนก ต้องสู้ยังไงอะคับ ผมสู้ เปง10รอบก้แพ้

ผมสร้าง 3 ทีมคับ 4-4-4

แล้วพวกท่านสร้างทีมยังงัยคับ เอาใครไปมังอะคับ

ผมหมดปัญญาละคับ

โห่ยๆๆๆ

Originally posted by herodavilman View Post
    ขอถามหน่อยคับ ตรง ป่ารังนก ต้องสู้ยังไงอะคับ ผมสู้ เปง10รอบก้แพ้

ผมสร้าง 3 ทีมคับ 4-4-4

แล้วพวกท่านสร้างทีมยังงัยคับ เอาใครไปมังอะคับ

ผมหมดปัญญาละคับ

โห่ยๆๆๆ
    ไปรวมที่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=415014ดีกว่าคัรบ

ถ้าไม่ผ่านจริงๆไปเดินเล่นเก็บBr ก็ได้ครับสู้ไปเรื่อยเด๋วก็ได้ท่า่ใหม่ๆ
    แล้วค่อยกลับมาก็ได้ครับ

Comment

ตอนสู้เสด บ้างครั้งก้ขึ้นแบบนี้อะคับ

เลือกข้อไหนดีคับ

Thanks
      ผมไปสู้ที่ไหนแล้วก้ออกมา มานชอบขึ้นแบบนี้อะคับ

ด้านล่างนี้ หมายความว่าไรหรอคับ
      เลือกข้อไหนดีอะคับ

Thanks

Thanks
      Last edited by herodavilman; 30 Mar 2009, 20:22:08.

Comment

รู้ไม่หมดนะแต่ที่รู้แน่ว่าถ้าเรามีอาวุธดีๆตรงกับที่เพื่อนเราถือได้พอสู้ๆออกมาตรง World Map มันจะขออาวุธเราไปใส่ได้อ่ะนะ

Comment

รอท่านต่อไปคับผม ขอบคุนลิปบนคับ

Comment

Originally posted by herodavilman View Post
            ตอนสู้เสด บ้างครั้งก้ขึ้นแบบนี้อะคับ

เลือกข้อไหนดีคับ

Thanks
            ผมไปสู้ที่ไหนแล้วก้ออกมา มานชอบขึ้นแบบนี้อะคับ

Code:
            อันนี้เอาไว้ให้เลือกเวลาเราจับเป็นมอนสเตอร์ได้ครับ จะเลือกว่าจะชำแหละเพื่อเอาชิ้นส่วนไปอัพเกรดของ หรือจะเก็บไว้เป็นๆเพื่อขายร้านเอาเงิน
            ด้านล่างนี้ หมายความว่าไรหรอคับ
            เลือกข้อไหนดีอะคับ

Thanks

Code:
            ตรงนี้เพื่อนเราจะถามว่าให้มันพัฒนาตัวเองไปทางสายไหน ข้อแรก balance เอามันทุกสาย เก่งช้าหน่อยแต่หลากหลาย
            ข้อสอง ไปทาง combat art 
            ข้อสาม  ไปทาง mystic art

Thanks
            Code:
            ตรงนี้มันจะบอกเราว่าอยากได้ของมาอัพเกรดอาวุธของตัวมันเอง ตอบข้อไหนก็ได้ไม่มีผลเท่าไหร่ เหมือนจะเตือนๆเฉยๆว่า เอ้ยตูอยากได้ไอ้นี่นะ

Comment

ชอบคุนลิปบนมากคับ

Comment

ถามต่อเรยคับ

ด้านบน ถ้าติกกากบาท มานหมายความว่าไรอะคับ

ด้านล่าง เอาไว้ทำไรหรอคับ หรือว่าเอาไว้ขายคับ ผมยังไม่กล้าขาย

Comment

รูปล่างคือมอนสเตอร์ที่จับมาเอาไว้ขายครับ

Comment

รูปบนถ้าติ้กไว้ art นั้นๆ จะไม่สามารถถูกเรียกใช้งานได้ครับ

Comment

ขอบคุนลิปบน 2 ท่านมากคับผม ผมจะได้ไปขาย ตังหมด 555...

Comment

ผมขอถามหน่อยคับ

ผมอยากรู้ว่าท่านๆ จัดทีมยังงัยบ้างคับ คือว่าผมสู้บอสใกล้ๆจะจบแผ่น 1 อะคับ

มีลูกน้อง 15 คน จัดได้ 5 ทีม

ควรเอาใครอยู่กะใครบ้างอะคับ

พอจะตอบผมได้ป่ะคับ

ขอบคุนล่วงหน้าเรยละกานคับผม

Comment

Working...
                        X