Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อย ปรับเสียงยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อย ปรับเสียงยังไง

ต้องการปรับเสียงเตือนเวลาเจอไวรัสค่ะ พอโปรแกรมเจอไวรัสจะมีเสียงเตือนดังมาก แต่ลองปรับในลำโพงแล้วก็ปิดmute ที่ลำโพงแล้วเวลาเจอไวรัสก็ดังอยู่ทำไงดีค่ะ

รบกวนตอบด้วย เมื่อก่อนพอเจอมันไม่ดังมากค่ะ

น่าจะตั้งตรงที่โปรแกรม anti virus มากกว่าครับ ลองดูตรงหัวข้อ setting

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      น่าจะตั้งตรงที่โปรแกรม anti virus มากกว่าครับ ลองดูตรงหัวข้อ setting

ใช้โปรแกรม antivir อยู่คะ มันไม่มีsetting

Comment

น่าจะมีนะครับ option หรือ setting

Comment

ใช้ตัวนี้อยู่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ใช้ตัวนี้อยู่ป่าวครับ

ไม่ใช่ค่ะ
            ใช้ตัว avira antivir personal

Comment

Originally posted by octoberis View Post
              ไม่ใช่ค่ะ
              ใช้ตัว avira antivir personal
              อืม.. ผมก็ไม่เคยใช้นะ รอท่านต่อไป

หรือ ลองดูตรงหัวข้อ jeneral ดูครับ หัวข้อล่างสุดด้านซ้ายมือ

Comment

อืม.. ผมก็ไม่เคยใช้นะ รอท่านต่อไป

หรือ ลองดูตรงหัวข้อ jeneral ดูครับ หัวข้อล่างสุดด้านซ้ายมือ

ขอบคุณค่ะ
                โอกาสหน้าจะรบกวนใหม่

Comment

Working...
                X