Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาทดสอบ 3D06 แล้วเป็นแบบนี้ผิกปกติไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาทดสอบ 3D06 แล้วเป็นแบบนี้ผิกปกติไหมคับ

คือเวลาทดสอบ 3d06 แล้วเวลาอยู่ในช่วงการทดสอบ cpu อะคับ
    เครื่องมันกระตุกมากๆๆๆ frame rate ประมาณ 0-3 ไม่เกินกว่านี้แล้วอะคับ
    แบบนี้ผิดปกติไหมคับ คะแนน cpu ออกมาประมาณ 1500 อะคับ

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
    คือเวลาทดสอบ 3d06 แล้วเวลาอยู่ในช่วงการทดสอบ cpu อะคับ
    เครื่องมันกระตุกมากๆๆๆ frame rate ประมาณ 0-3 ไม่เกินกว่านี้แล้วอะคับ
    แบบนี้ผิดปกติไหมคับ คะแนน cpu ออกมาประมาณ 1500 อะคับ

ปกติ จ๊ะ เป็นกันทุกคน
    ถ้าไม่กระตุกตอนเทส CPU ฉาก 3-4 นี้สิถึงจะแปลกกว่า (3D06 ตอนเทส CPU)

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ถ้าไม่กระตุก นี่cpuเทพครับ เอิกๆๆๆ

Comment

คับ ขอบคุณมากคับ
          นึกว่าเครื่องเราเป็นไรซะแล้วว

Comment

เครื่องผมได้แค่ 1000 เอง กระตุกไม่มีชิ้นดีเลย อิอิ

Comment

Working...
            X