Announcement

Collapse
No announcement yet.

window xp กับ raid

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• window xp กับ raid

มีวินโดว์ ตัวไหนแนะนำมั่งมั้ย ผมใช้ P5B deluxe แล้ว หาลงยากมา ถึงลงได้ก้อมีปัญหา เล่นเกม พวก ปังย่า ไม่ได้

Windows Dark V6.0 prefix มีไดรเวอร์ RAID 0 มาครับ และอีกหลายๆตัวลองค้นดู ติดปัญหาเกมส์ปังย่า เวลาลงต้องเอา พวกสไลด์ออกน่ะท่านถึงจะเล่นได้ (พวกเวลา ภาพ ด้านขวามือออกก่อน)

Comment

windows เดิม ๆ ที่ไม่ modify มาครับ จะลงไดร์เวอร์ง่ายมาก ๆ หรือไม่ก็ modify ใส่ driver เข้าไปเอง ทำเป็นแผ่น windows ของเครื่องเรา

Comment

ขอบคุณคับ โง่ ตั้งนาน ลง ไป 5 รอบ แระ

Comment

Originally posted by fishow View Post
          Windows Dark V6.0 prefix มีไดรเวอร์ RAID 0 มาครับ และอีกหลายๆตัวลองค้นดู ติดปัญหาเกมส์ปังย่า เวลาลงต้องเอา พวกสไลด์ออกน่ะท่านถึงจะเล่นได้ (พวกเวลา ภาพ ด้านขวามือออกก่อน)
          โทษทีท่าน จขกท ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ครับ ผมใช้ Dark V.4 เล่นเกมส์ NEED FOR SPEEDทุกภาคไปประมาณครึ่งชั่วโมง ภาพจะเร็วขึ้นแบบควบคุมไม่ได้ กับเกมส์แนวอื่นๆก็เร็ว
          ผมใช้บอร์ดASUS M2N32SLI-Deluxe ลองลงWindows xp sp2ตัวเดิมๆที่ก่อนต่อRaid 0 มันลงDriver Raidไม่ได้อ่ะครับแผ่นดิกส์ใหม่ๆเป็นกล่องสายแพ 3เส้น ตัวไดร์ 3ตัว ลองมาจนเซ็งงง ก็ทำตามคู่มือทุกขั้นตอน มีเจ้า Dark นี่แหละทีลงได้ แต่มันเอ๋อๆ ตอนนี้ต้องง้อมันอยู่ แต่เล่นเกมส์แล้วเซ็งโครตๆครับ จนปัญญาครับ ขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านทีแนะนำครับ

Comment

Working...
          X