Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครสนใจ B&W 685 ไหมครับ ถูกกว่าร้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครสนใจ B&W 685 ไหมครับ ถูกกว่าร้าน

คือผมจะสั่งนะครับ ถ้ามีใครอยากได้ผมจะสั่งทีเดียวเลย ราคาประมาณ 27,000 บาท ครับ รวมค่าส่งแล้ว มีสี wenge กับ cherry ครับ สีอื่นของหมดต้องรอนาน ถ้ามีใครสนใจ pm ผม หรือ ตอบในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ

อยากได้มากครับ แต่ตังไม่ถึง -*-

ทำไมราคาถูกจังครับ เท่ากับ 686 เลยอะ

Comment

ผมเห็นชื่อท่านแล้วอยากดื่ม Tequila

Comment

ดันครับ
        ชอบงาน review ของท่านมาก

อยากได้เหมือนกันแต่ยังไม่ถึงเวลา

Comment

Originally posted by cynical View Post
          อยากได้มากครับ แต่ตังไม่ถึง -*-

ทำไมราคาถูกจังครับ เท่ากับ 686 เลยอะ

....น่าจะเป็นราคาสั่งจากเมืองนอกนะ...ประมาณนี้แหละ...แต่ถ้าเป็นราคาจากตัวแทนในบ้านเรานะมหาโหดจริง ๆ ขอบอก....

Comment

อยากได้ แต่มีตังไม่ถึง
            = ="
            จะกลับเมื่อไหร่อ่ะคับ
            เผื่อจะหาวิธีบริหารตัง

Comment

น่าสนใจ แหะ
              สั่งได้ถึงเมื่อไหร่อ่ะครับ

Comment

กำเลย ผมเพิ่งสั่ง KEF IQ30 = 23,000 จากปิยะนัสมา พอดี IQ3 หมดมีแต่ตัวโชว์
                จ่ายแพงกว่าเก่าหน่อยแต่รองๆดู ตัว iq30 Driveเป็นตัวเดียว กับ รุ่นxq
                ยอมรับว่า 685 เสียงดีครับ เกินคว้า มือ2 24,000 แต่ไม่ทันสักที

Comment

แล้จะส่งมาไทยยังไงครับ อยากได้บางอย่าง แถวนั้นถูกเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
                    ผมเห็นชื่อท่านแล้วอยากดื่ม Tequila
                    Originally posted by anatthawut View Post
                    ดันครับ
                    ชอบงาน review ของท่านมาก
                    อยากได้เหมือนกันแต่ยังไม่ถึงเวลา
                    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจนะครับ
                    Originally posted by vrthestar View Post
                    อยากได้ แต่มีตังไม่ถึง
                    = ="
                    จะกลับเมื่อไหร่อ่ะคับ
                    เผื่อจะหาวิธีบริหารตัง
                    อีกนานนะครับ ผมจะหิ้วกลับก็ไม่ไหวนะครับ มันให้แค่ 20 โลเอง

Originally posted by supoch00 View Post
                    กำเลย ผมเพิ่งสั่ง KEF IQ30 = 23,000 จากปิยะนัสมา พอดี IQ3 หมดมีแต่ตัวโชว์
                    จ่ายแพงกว่าเก่าหน่อยแต่รองๆดู ตัว iq30 Driveเป็นตัวเดียว กับ รุ่นxq
                    ยอมรับว่า 685 เสียงดีครับ เกินคว้า มือ2 24,000 แต่ไม่ทันสักที
                    ของผมมือ 1 ราคาประมาณ 23,000 ครับ แต่อีก 5 พัน เป็นค่าส่งนะครับ เพราะลำโพงหนักถึง 16 กิโล ราคาที่ได้ตอนนี้คือ 27,750 บาทครับ แต่ถ้ามีคนสั่งหลายๆคนก็น่าจะได้ที่ 27,000 นะครับ เพราะผมต้องเจรจากับดีลเลอร์อีกที ถ้าสั่งมากยิ่งได้ลดครับ เลยลองมาถามเพื่อนๆ ในบอร์ดนี้นะครับ

Originally posted by space2 View Post
                    น่าสนใจ แหะ
                    สั่งได้ถึงเมื่อไหร่อ่ะครับ
                    สั่งได้ถึงเดือน มีนาคม ครับ เพราะตอนนี้ของยังไม่มีต้องรอประมาณเดือนมีนา กลางๆ เดือน

Originally posted by torlek View Post
                    แล้จะส่งมาไทยยังไงครับ อยากได้บางอย่าง แถวนั้นถูกเหมือนกัน
                    ผมจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ ทาง TNT ผมเป็นคนไปเอาลำโพงเองครับ แล้วจะจัดส่งให้ท่านที่สั่งซื้อครับ
                    Last edited by terquila; 26 Jan 2009, 21:39:23.

Comment

โอ้วว
                      งั้นจะเรียนอีกนานป่ะคับ
                      จะดูว่ามีเวลาเก็บตังได้นานขนาดไหนอ่ะคับ
                      ผมก็เรียนอยู่เหมือนกัน
                      = ="

Comment

ผมก็ให้คำตอบแน่นอนไม่ได้ครับต้องแล้วแต่ว่ามีของในสตอคหรือเปล่า แล้วแต่สีด้วยนะครับ ถ้าสีดำรอนานหน่อย สีที่ผมบอกก็จะได้ประมาณเดือนมีนาคมกลางเดือนครับ ยังไงผมก็จะสั่งเพื่อไว้ก่อนก็ได้ ถ้าจะเอาอีกรอบก็น่าจะประมาณ เดือนมิถุนายนครับ แต่ราคานี้รึเปล่าผมไม่คอนเฟริมนะครับ เพราะต้องแล้วแต่ค่าเงินด้วย แต่ถ้าจะเอาช่วงเดือนมีนาคมจะได้ ราคา 27000 ครับ

Comment

ถูกดีมาก

มีเงินซื้อเลย

เชียร์

ใช้อยู่เหมือนกัน

แต่ซื้อมาแพงกว่านี้เยอะ

Comment

ท่าน เจ้าของกระทู้ ครับ

ถ้า 686 ราคาเท่าไร ครับ

ถามก่อนนะ

Comment

ราคานี้รวมภาษีนำเข้าแล้วใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็ถูกนะ

ผมรบกวนถามราคาของ CM1 ด้วยครับ
                              Last edited by slipknot3195; 27 Jan 2009, 11:44:49.

Comment

Working...
                              X