Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนๆทั้งหลายช่วยประเมินทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนๆทั้งหลายช่วยประเมินทีงับ

พอดีไปอ่านในเว็ปแฟลชฟลายมา มีสมาชิกเขาขาย คอมเกือบยกเซ็ท ตามลิ้งนี้อะครับ

ไม่ทราบว่าเสป็คกับราคานี่โอเชไหม แล้วสเป็คนี้เล่น lord of the ring conquest.

กับโหลดบิทซัก 7-9 ช.ม ได้อ๊ะป่าว
    http://www.flashfly.net/forums/viewtopic.php?t=244427

แล้วผมจะมีวิธีดูยังไงดีครับว่าของใช้ได้จิงพอจะมีวิธีดูของไหมครับ ถ้าผมตัดสินใจซื้อ ิ+ +

ขอโทดด้วยฮะที่ตั้งหลายกะทู้คืออันนี้ ว่าจะถามหลายวันแล้ว

และก็ขอบคุณเชียนๆทุกท่านที่ช่วยตอบ

ชื่อว่าคอมชุด มัน ตามใจเราไม่ได้ท้งหมดอยู่แล้ว ครับ
    แล้ว อีกอย่าง ผมว่าให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เราจัดให้ แล้ว คุณดูหลายๆ
    อันแล้ว เอามา เปรีบยเทียบ เอา มาเลือก สิ่งที่ ต้องการ จะดีกว่า ครับ

Comment

Originally posted by Zpecter View Post
      ชื่อว่าคอมชุด มัน ตามใจเราไม่ได้ท้งหมดอยู่แล้ว ครับ
      แล้ว อีกอย่าง ผมว่าให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เราจัดให้ แล้ว คุณดูหลายๆ
      อันแล้ว เอามา เปรีบยเทียบ เอา มาเลือก สิ่งที่ ต้องการ จะดีกว่า ครับ
      ครับเพ่ผมเข้าใจครับ ผมใช้คอมพอเป็นแต่ความรู้เรื่องฮาร์ดแวร์ไม่ค่อยมาก ผมก็ได้สเป็คในใจตามที่เพ่ๆที่นี่ช่วยจัดแล้วครับ แต่พอดีเห็นประกาศในลิ้งก็เลย อยากให้พี่น้อง ทุกท่านช่วยดูๆว่าสมราคาและสามารถใช้ได้ตามที่ผมเรียนไว้อ๊ะป่าวน่ะครับ เพราะที่เขาขายแทบจะยกชุดโดยไม่้องเดินหาซื้อเลยน่ะครับ หุหุ

Comment

Originally posted by Zpecter View Post
        เค้าขายทั้งชุดพี่น้องไม่ใช่คอมชุด ดูประกันคนละทิศละทาง

Comment

โดยรวมก้อ โอเค แต่ . . . VGA มันเก่าไปหน่อย

Comment

Originally posted by lovelyarm View Post
            โดยรวมก้อ โอเค แต่ . . . VGA มันเก่าไปหน่อย
            ขอบคุงคร๊าบเพ่ ที่ช่วยแนะนำ

Comment

Working...
            X