Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ทริป:BF2] Full Map(64) in Single Player Mode

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ทริป:BF2] Full Map(64) in Single Player Mode

ฮ่า...หาเจอแล้วครับ เล่นกันแบบเต็มๆ Map แต่ต้องลง Map Pack เพิ่มกันนะครับ

ต้องโหลดมาจากตรงนี้ก่อน กดตรงนี้เพื่อโหลด... เง้อ

อีกช่องทางสำหรับบางท่านที่อาจมีปัญหากับการโหลดไฟล์ใหญ่ๆ

ไฟล์ละ 50MB ครับ
    Bf2SP64v2_.part1.rar
    Bf2SP64v2_.part2.rar
    Bf2SP64v2_.part3.rar

ไม่รู้ว่าลิงค์จะอยู่ได้นานแค่ไหน รีบๆกันหน่อยก็ดีนะครับ แฮะๆ

พอได้ไฟล์มาแล้วก็ unZip ออก

จากนั้นค่อย Copy ไปทับของเก่าที่ \EA GAMES\Battlefield 2\mods\bf2

เรียบร้อยแล้วลองเข้าเกมส์ได้เลยครับ Map เพิ่มขึ้นมาพรึบเลยแหละ

อะๆๆ ของแถมครับ สำหรับคนที่อยากเล่นกะบอทหลายๆตัว จะเล่นกับบอท 255 ตัวก็ยังได้ เอิ้กๆๆ

bf2_sp_bot_changer_v21 ตัวนี้แหละครับ ใช้แทน ไอคอนตอนเข้าเกมส์เลย

ลองดูครับ ผมก็รียบเรียงคำ+วิธีการไม่ค่อยจะถูก ^_^
    Attached Files
    Last edited by UnNormalZ; 16 Feb 2008, 20:28:00.

โหลดไม่ได้แล้วครับ ไฟล์ไม่ขึ้น ลิ้งค์เสียมั้ง มีอันอื่นมั๊ยครับ

อ้อ....ลืมขอบคุณ ขอบคุณมากครับ

Comment

ถูกกกกกก

Comment

ดันๆๆๆๆ ต้องการด่วนครับ แทงคิว

Comment

แก้ไขให้ กดตรงนี้เบาๆ

Comment

กดเบาๆ มันไม่ติดอะครับ มันต้องกดแรงๆ เหอเหอ

ขอบคุณครับบ

Comment

เดวผมอับให้ครับ อดใจรอแปปนะครับ ^_^

Comment

อ้าว แล้วที่โหลดมาจากลิ้งขอบคุณ Baby Dragon มันไม่เหมือนกันหรอกเหรอ

...ว้า แย่จัง ต้องโหลดอีกรอบ

Comment

ขอบคุณมากครับเดียวจะลองดูอยากได้อยู่พอดีเลย

Comment

Originally posted by Neokonin View Post
                    อ้าว แล้วที่โหลดมาจากลิ้งขอบคุณ Baby Dragon มันไม่เหมือนกันหรอกเหรอ

...ว้า แย่จัง ต้องโหลดอีกรอบ
                    อันเดียวกันครับ (มาบอกช้าไปมั้ยเนี่ย) ^_^

Comment

พอดีรอคุณตอบก่อนอะครับ ยังไม่ได้โหลดหรอกครับ
                      .
                      .

อ่า...ขอถามอีกอย่างนะครับ ถ้าเราปรับแก้พวกนี้แล้วเนี่ย เราก็ไม่สามารถเล่นแบบออนไลน์ได้ใช่มั๊ยครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
                      Last edited by Neokonin; 16 Feb 2008, 23:25:20.

Comment

ไม่แน่ใจครับ เพราะผมไม่ได้เล่น แฮะๆๆ ต้องรบกวนท่านลองเองแล้วล่ะครับ ^_^

Comment

Originally posted by Neokonin View Post
                          พอดีรอคุณตอบก่อนอะครับ ยังไม่ได้โหลดหรอกครับ
                          .
                          .

อ่า...ขอถามอีกอย่างนะครับ ถ้าเราปรับแก้พวกนี้แล้วเนี่ย เราก็ไม่สามารถเล่นแบบออนไลน์ได้ใช่มั๊ยครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
                          ได้คับไม่มีปัญหา

Comment

แต่ผมเคยปรับ mod อะครับ ธรรมดาเวลายิงมันไม่มีเลือดใช่ป่ะครับ ผมทำให้มันมี โดยการ เพ่ม mod เข้าไป ปรากฏว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้อะครับ

Comment

แต่ผมเคยปรับ mod อะครับ ธรรมดาเวลายิงมันไม่มีเลือดใช่ป่ะครับ ผมทำให้มันมี โดยการ เพ่ม mod เข้าไป ปรากฏว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้อะครับ
                              ผมก็เคยลงแต่แผนที่ซะด้วยสิ รอท่านอื่นแล้วกันนะคับ

Comment

Working...
                              X