Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนถือว่าผ่าน SUPER PI.......32M กับ orthos

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวไหนถือว่าผ่าน SUPER PI.......32M กับ orthos

ถ้าเราoverclockมาแล้วเราจะใช้งานจริงๆๆต้องใช้โปรแกรมตัวไหนวัดคับ

ระหว่าง SUPER PI.......32M
    กับ orthos
    ตัวไหนถือว่าผ่าน สำหรับการใช้งาน
    Last edited by mond; 18 Feb 2008, 15:53:41.

ดับครับ ถ้าเป็นเกมที่ต้องกินซีพียูมากๆ
    งานนี้ไฟเลี้ยนซีพียูไม่พอหรืออณุหภูมิสูงไปครับ

Comment

มีสิทธิ์ร่วงคับ

Comment

เพิ่มไฟ CPU หน่อยครับ ผมว่าไฟไม่พอ หรือถ้าไฟตันบอร์ด ลด o\c ลงหน่อยครับ

Comment

ตัวไหนถือว่าผ่าน สำหรับการใช้งาน

Comment

เอาตามหลักก่อนนะครับ มันน่าจะต้องผ่านทั้งคู่ครับ

เอาตามจริง นะครับ ก็ลองใช้งานจริงเลยครับ ค้างถือว่าไม่ผ่านครับ เครื่องผม ที่จุดสูงสุดที่ทำได้ ผ่านทุกเทส แต่ เอนโคต จริง ค้าง เลยไม่รู้จะตอบว่าไงเลยครับ

Comment

ผ่านทั้ง 2 โปรแกรม แจ่มสุด

Comment

ลองใช้ Hyper PI เทส 32 M 2 หัวครับ ผ่านก็ ok ครับ orthos ก็สบายๆเลย

Comment

ก็รันมัน พร้อมกัน 2 โปรแกรมเลย ใหวเปล่าละ

Comment

ตามท่าน wikorn ว่างับ...

ของผมก็เคยเป็นเหมือนกาน pi 32M กะ orthos 4 ชั่วโมง ผ่านสบายๆ

แต่เล่น crysis 5 นาทีวูบ + จอฟ้า ทันตาเห็นเลยงับ ^^"a

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      เอาตามหลักก่อนนะครับ มันน่าจะต้องผ่านทั้งคู่ครับ

เอาตามจริง นะครับ ก็ลองใช้งานจริงเลยครับ ค้างถือว่าไม่ผ่านครับ เครื่องผม ที่จุดสูงสุดที่ทำได้ ผ่านทุกเทส แต่ เอนโคต จริง ค้าง เลยไม่รู้จะตอบว่าไงเลยครับ
                      ขอบคุณคับ
                      Originally posted by BIGSAM_25 View Post
                      ผ่านทั้ง 2 โปรแกรม แจ่มสุด
                      ผมก็ว่างั้นน่ะ
                      Originally posted by meen182 View Post
                      ลองใช้ Hyper PI เทส 32 M 2 หัวครับ ผ่านก็ ok ครับ orthos ก็สบายๆเลย
                      ลองแล้วคับผ่าน
                      Originally posted by wikorn View Post
                      ก็รันมัน พร้อมกัน 2 โปรแกรมเลย ใหวเปล่าละ
                      ไหวคับ
                      Originally posted by Teardrop View Post
                      ตามท่าน wikorn ว่างับ...

ของผมก็เคยเป็นเหมือนกาน pi 32M กะ orthos 4 ชั่วโมง ผ่านสบายๆ

แต่เล่น crysis 5 นาทีวูบ + จอฟ้า ทันตาเห็นเลยงับ ^^"a
                      อิอิ..แบบนี้..เซ็งเลยน่ะ

Comment

ลายเซ็นต์ท่าน จขกท ได้ใจจริงๆ ^^"

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                          ลายเซ็นต์ท่าน จขกท ได้ใจจริงๆ ^^"
                          ชอบอ่ะสิ....แฟนผมเห็นยังบอกว่า...อยากเกิดเป็นผู้ชายเลย อิอิ

Comment

orthos

Comment

แหมท่าน เจอรูปลายเซนต์ท่าน ตอบไม่ถูกเลย มีแบบนี้ไว้ใช้งานสักคนนะรับรองผ่านครับ.....

แซวเล่นครับ

Comment

Working...
                              X