Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องครับ HWH ลดราคา 8800GTเหลือ6720แล้วครับดูข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องครับ HWH ลดราคา 8800GTเหลือ6720แล้วครับดูข้างใน

อยากให้ได้ของถูกกันใครจะเอา9600 ต้องคิดใหม่แล้วราคาพอกันเลยคราวนี้
    ตัวเหมือนในรูปแต่ เปลี่ยนจากhdmi เป็นมีdvi 2 พอร์ด เย็นกว่าตัวref.โขอยู่ครับแต่คอร์ เม็มน้อยไปนิด 600/1800 แต่ไม่เป็นไรเอามาคล็อกเอา อิอิ หลังจากลงวินโดร์ใหม่เรียบร้อยก็เอามาให้ชมกันหลังจากที่เมื่อวานไปสอยตัวสุดท้ายที่เซียร์มา (ไม่ได้ถ่ายรูปตัวเป็นๆให้ดูเพราะกล้องโดนน้ำเตรียมส่งศูนย์เครมได้รึเปล่าไม่รู้)
    Last edited by mrlup; 15 Aug 2008, 20:50:58.

ช้ำแล้วช้ำอีก เดี๋ยวมันก็ลดอีกครับ

Newegg ขาย 9600GT อยู่ 4950 บาทครับ

ใจเย็นๆไม่ต้องรีบ เดี๋ยว 9600GT ก็ลดด้วย

ราคาตกน่าใจหายจริงๆ

Comment

ใช่ๆเดี๋ยว9600คงลดตามแน่ ผมสอยเร็วเกินรึเปล่าไปรู้ ทีแรกก็กะจะรอสัก2อาทิตย์ไปแกะดูแล้วอดใจไม่ได้ หวังว่าช่วงเดือนนี้คงไม่ลงไปมากกว่านี้นะ ไม่งั้นช้ำใจน่าดู ใช้ถึงเดือนค่อยลงก็จะรู้สึกคุ้มหน่อย อิอิ

Comment

ขายมือสอง ราคา หนาวเลย

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ขายมือสอง ราคา หนาวเลย
          เอาพัดลมแก้หนาวไหมครับ

Comment

โอม จงลง จงลง

Comment

ก็บอกแล้วว่าอย่าเปลี่ยน 55

Comment

เยดเข้ววววววว สวยด้วย แรงด้วย ถูกด้วยย

Comment

ลงได้งัย น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่

Comment

กระทู้อย่างนี้ต้องประจาร 555+

ท่าน ARES ผมวาท่าท่านเอาพัดลมไปเป่าอีกได้เห็นหิมะตกในเมืองไทย

Comment

ผมพึ่งซื้อ 8600 มาไม่ถึงเดือน แปปเดียวราคาลง ช่ำอกช่ำใจอย่างแรง - -

Comment

อิอิ ใช้ได้แร้ว ยินดีด้วยครับ ว่าแต่ลองดูหนังหรือยังครับ อยากรู้ว่าเทียบกับตัวที่ขายให้ผม อันไหนมันแจ่มกว่ากัน

Comment

เสร็จๆมานลงแว้วได้สอยมาใช้อีกรอบ

Comment

อานนี้ตัวแพงมาก แต่ก่องนะ สวยด้วยแรงด้วย

Comment

จิงๆเล่น700/2000 สบายๆนะคับ

Comment

Working...
                              X