Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากไปงานIT ที่โคราชมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากไปงานIT ที่โคราชมา

ไปลองเล่นเกมที่บูตA...เขาให้ตอบช่วยหาวิธีลดโลกร้อน...ผมเป็นคนสุดท้ายที่ได้ตอบ
    คำตอบที่คิดไว้มีคนอื่นเอาไปตอบหมดจึงใช้ไม้ตายก้นหีบ-*-ไม่โอเวอร์คล็อกครับแล้วพิธีกรก็งง-*-ไปถามช่างหรือไรก็ไม่รู้บอกว่าได้ไหมผมก็บอกไปว่าถ้าโอแล้วมันจะร้อนคำตอบทีได้มาคือไม่ได้คับ-*-เซงเป็ดได้ปากกามา1แท่ง555+
    จำได้ว่าเคยมีกระทู้นึงน้าหยุดโอเวอร์คล็อกช่วยลดโลกร้อน
    แต่ที่บูตA...มีP5Q DELUXEด้วยเหอๆตัวเป็นๆเลยสวยดีแท้
    ส่วนบูตของGBก็มีเอาคอมเทพๆมาโชวทั้งนั้น มีบอร์ดเทพมาโชวด้วย
    ไปถึงงานก็วิ่งตรงไป2บูตนี้ละนอกนั้นเดินผ่าน-0-
    ปล.ที่มาตั้งเพราะเซงที่ตอบไม่โอเวอร์คล็อกครับไมได้อะเซงๆ
    อายด้วยยื่นไมค์ให้ตอบ...ตอบด้วยความมั่นใจ555+เพื่อนมันแม่งก้เพื่อนแท้จริงๆพิธีกรดึงผมไปตอบ
    พวกมันเดินหนีเลย-*-เยี่ยมมากงับ

แต่มันไม่เห็นมีพวกการ์ดจอ แรม ซีพียูมาขายเลยอะมีแต่โน้ตบุคเป็นส่วนใหญ่
    รองานคอมมาทดีฟ่า

มาเป็นพิธีกรได้ไหงหว่า

Comment

Originally posted by nununu View Post
      มาเป็นพิธีกรได้ไหงหว่า
      ไม่รู้งะ-*-เซงเลยตอบด้วยความมั่นใจดีนะไม่ตอบเปลี่ยนซิ้งครับรึไม่ก็บอกเปิดDESซะเลย-..-

Comment

ไปมาเหมือนกัน บูท Gigabyte มีผู้ชายผมยาวๆ ใช่ เว็ปมาสเตอร์ Vmodtech ไหมครับ..

เห็นมีจะโชว์โอเวอร์คล๊อกด้วย ไนโตรเจนเหลว ด้วย

ปีนี้ผมว่าแย่กว่าปีก่อนๆนะ ไม่ค่อยมีบูทอื่นๆเลย ครึ่ง MCC Hall มีอยู่ร้านเดียวคือ IT Zone

Comment

Originally posted by kwangloke View Post
          ไปมาเหมือนกัน บูท Gigabyte มีผู้ชายผมยาวๆ ใช่ เว็ปมาสเตอร์ Vmodtech ไหมครับ..

เห็นมีจะโชว์โอเวอร์คล๊อกด้วย ไนโตรเจนเหลว ด้วย

ปีนี้ผมว่าแย่กว่าปีก่อนๆนะ ไม่ค่อยมีบูทอื่นๆเลย ครึ่ง MCC Hall มีอยู่ร้านเดียวคือ IT Zone
          เหอๆรอไปงานคอมมาร์ทดีก่วางับ-0-

Comment

เค้าไม่รู้ละมั้ง ว่า OC คืออะไร หรือการ OC จะทำให้เครื่องร้อนขึ้น กินไฟมากขึ้น

Comment

ผมจะตอบ ไม่โหลดบิตครับ (ลดค่าไฟลดโลกร้อน) คงได้ปากกาแน่ๆ

Comment

พิธีกรจะประจำบูท ไม่ไหวเล้ยยยย

Comment

กรรม ท่านไปตอบอย่างนั้น ตัวที่เขาผลิต มาให้ oc ก็ขายไม่ออกซิ ท่าน 5555+

ขำๆ นะครับ เอิ๊กๆๆ

Comment

"ปิดคอม" คงมีคนตอบไปแล้วอ่ะจิเนี่ยะ....

Comment

ยังไม่ได้ไปเลย

Comment

นั่นดิ อยู่โคราช ไม่รู้เรื่องอะไรเลย เรียนอย่างเดียว
                        มันหมดหรือยังครับงานนนี้
                        ถ้ายังไม่หมด วันนี้จะได้ไป(ไมได้ไปเดอะมอล์มาเดือนนึงและ)

Comment

งานมีถึงวันที่8งับ
                          5-8

Comment

เป็นผม จะบอกว่าใช้ บอร์ดของ A... ไง ช่วยลดโลกร้อน

ยอเข้าไปไม่เสียหลาย บางทีอาจได้ดีด้วย

Comment

คงจางงกะคำตอบท่านอยู่น่ะ (มันคือหยังหว่า)

Comment

Working...
                              X