Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Gview 500 watt ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Gview 500 watt ดีมั้ยครับ

PSU Gview 500 watt จ่ายไฟเสถียรเต็มดีมั้ยครับ พอดีเห็นราคาไม่แพงมาก

เครื่องผมมีอุปกรณ์ดังนี้

CPU AMD 4600+
    MB M2N plus
    VGA XFX8800GT
    RAM 2G.
    HD 160G.
    DVDRW

ประมาณนี้นะครับ ใช้ PSU Gview 500 watt จะใหวมั้ย ขอบคุณครับ

ที่แน่ๆ ไม่เต็มครับ

แต่ดูๆแล้วน่าจะพอ

Comment

ถ้าอยากได้ถูกๆเเนะนำdeluxดีก่านะผมว่า
      ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

อย่าเสี่ยงเมื่อเช้าระเบิดไปสดๆร้อนๆควันเต็มห้องเลย ถ้างบน้อยไปdelux ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by im View Post
          อย่าเสี่ยงเมื่อเช้าระเบิดไปสดๆร้อนๆควันเต็มห้องเลย ถ้างบน้อยไปdelux ดีกว่าครับ

ถามจริงระเบิดเลยเหรอผมใช้อยู่ กลัว

Comment

ระเบิดแบบง้าวๆด้วยแค่เปิดสวิตยังไม่ได้กดปุ่มpowerเลยแม้งระเบิดเฉยเลย

Comment

Working...
            X