Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านทั้งหลาย มาชี้แนะที นะคับ เด็กฝึกหัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านทั้งหลาย มาชี้แนะที นะคับ เด็กฝึกหัด

E8400 + P5Q Pro อยาก ลาก ไป ถึง 3.6 อะ คับ จะ เปนไร มาก ไหม คับ

สอน วีที ทำด้วยนะคับ อยากเปน กะ เขาบ้าง อิอิ

ใช้ TrueBlack 120 อยู่ คับ idle 41-43 Full 49 - 51 @3.00

ถ้า ลาก เปน 3.6 มัน จะ ร้อน ขึ้น มาก ไหม คับ ไม่ค่อยรู้เรื่อง คับ แต่อยากเปน ไวๆ

ก็แรงกว่าปกติไงครับ

เดียวรอท่าน เดียร์ ท่าน อิม ท่าน มะตูม มาชวยกัน..... แล้วกันครับ อิอิ
    Last edited by wikorn; 2 Sep 2008, 22:54:50.

Comment

อ่านที่ปักหมุดก่อนดีกว่ามั้ยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ก็แรงกว่าปกติไงครับ

เดียวรอท่าน เดียร์ ท่าน อิม ท่าน มะตูม มาววยกัน..... แล้วกันครับ อิอิ

เดาออกว่า เปน โวย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post

เดาออกว่า เปน โวย
          เขาแก้แล้วน่ะ อิอิ พิมพ์ตกๆหล่นๆ

Comment

Working...
          X