Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมติดแรมเค้าติดไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมติดแรมเค้าติดไงครับ

รบกวนที่ครับ อยากทราบว่าพัดลมที่ติดแรมหนะครับ
    เค้าติดไงกันครับ มีรูปด้วยก็ดีนะครับ
    ขอบคุนมากครับ เอาทั้งแบบทำเองและขายนะครับ
    Last edited by virusteam; 10 Jan 2009, 15:22:07.

เฉพาะตัวที่วางขายตามร้านหรือโมทำเอง ?

Comment

โดยมากที่เขาทำขายมันก็จะมาล็อคกับขาล็อคแรมครับ

Comment

ส่วนผม แขวน 555

Comment

ถ้าซื้อพัดลมโน๊ตบุ๊คมาโมเองก็99-150บาท
          แล้วเอามาโม ติดสันปก ที่เค้ารูดใส่ปดรายงานอ่คับ เอามาหนีบแรม

หรือไม่ก็ซื้อพัดลมแรมมาเรย
          เพราะซื้อมาเรยมันหนีบได้เรยคับ
          แพงกว่าโมเอง แต่เนียนกว่า

Comment

ผมถอด ฝาเคส แล้วพัดลมบ้านเลย เบอร์3 ***ยร้อนแน่นอน 5 5 5

Comment

แบบนี้หรอครับ ไม่ค่อยชัดถ่ายจากมือถือครับ
              Last edited by pungpond999; 14 Apr 2009, 17:46:02.

Comment

อ๊าก บ้าไปแล้น เท่ มาก มานมีขายที่ไหนในไทย บอกหน่อย

Comment

ขายต่อให้เอามะ 990 บาท จัดไป หน้าร้าน 1200

Comment

..

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                      ขายต่อให้เอามะ 990 บาท จัดไป หน้าร้าน 1200
                      จิงป่าวครับ

ทำเปงเล่นเอาจิงนะ ชอบมาก

ที่ว่าหน้าร้าน นี่ร้านไหนอ่ะ pm มานะท่าน ท่าขาย

Comment

ออกทะเล เป็นกระทู้ กลายพันธขายของ เอิ๊กๆ์

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                          แบบนี้หรอครับ ไม่ค่อยชัดถ่ายจากมือถือครับ
                          สวยมากๆๆคับ เห็นแล้ว ซ้อบๆชอบๆๆ อิอิ

Comment

ถ้า ท่าน aloneindead ไม่เอา ผมรับพิจารณาต่อนะคับ

Comment

Originally posted by aloneindead View Post
                              จิงป่าวครับ

ทำเปงเล่นเอาจิงนะ ชอบมาก

ที่ว่าหน้าร้าน นี่ร้านไหนอ่ะ pm มานะท่าน ท่าขาย
                              ร้าน Saveway ครับมีขาย สวยอย่างเดียว ลมนี่เบามา (3500รอบ 4CFM)

หน้าร้าน 1099บาท เริ่มขายตอนช่วงปีใหม่นี่เอง พอดีเดินผ่านเลยเห็น

ถ้าจะใช้จริงๆแนะนำ OCZ XTC / Corsair Dominator Airflow สองตัวนี้เย็นพอๆกัน

หรือไม่ก็พัดลม 8cm วางไปเลย (เย็นแต่ไม่สวย - -*)
                              Last edited by AmaKatsu; 11 Jan 2009, 22:41:40.

Comment

Working...
                              X