Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดร้าน internet มีคำถามเกี่ยวกับระบบต่างๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดร้าน internet มีคำถามเกี่ยวกับระบบต่างๆครับ

เปิดร้านnetใหม่ครับมีเรื่องจะถามหน่อยครับว่า
    1.เครื่องลูกและเครื่องแม่(เครื่องคิดเงิน)ควรใช้แอนตี้ไวรัสของอะไรดีครับ
    2.ระบบควบคุมพวกคิดเงินสั่งปิดเครื่องนับเวลาใช้โปรเเกรมอะไรปัญหาน้อยเเละเข้าใจง่ายดีครับ
    เท่าที่ดูมาๆจากหลายบอร์ดnod32จะชอบเห็นตัวคิดเงินเป็นไวรัสเลยชักไม่แน่ใจ

รบกวนทุกท่านที่มีความรู้เเนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by tonyshoper; 23 Feb 2009, 14:21:30.

Cafesuite 3.41f + KIS

Comment

Originally posted by ghostonline View Post
      Cafesuite 3.41f + KIS
      KIS คืออะไรครับ ช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

KIS= Kaspersky Internet Security เป็นโปรแกรมแอนตี้ไวรัสอะ มีไฟวอล+ความปลอดด้านอินเตอร์เน็ตด้วย

Comment

ไม่ติดระบบป้องกัน ตำร..จ ไถ่ด้วยละครับ

Comment

Kaspersky กับ Bitdefender ครับแนะนำ 2 ตัวนี้อ่ะ ตัวไหนก็ได้

Comment

ตามที่ท่านทั้งหลายบอกเลยจ้า แต่ KIS ดีฟ่าน๊า ฟันธง! ของแท้เน้อ

Comment

Working...
              X