Announcement

Collapse
No announcement yet.

[[[LIAN LI]]]---[[[PC-X2000]]]---[[[SLEEVED THEM ALL]]]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toma33 View Post
    เคสท่านสวยมากเลยครับ กำลังคิดอยู่ว่าตัวนี้กับ tj07 อันไหนน่าใช้มากกว่ากันครับ
    การจัดสายไฟก็ดูดี ดูสอาดตา
    ..ว่างๆ รบกวนท่านสอนวิธีการทำพันสาย หน่อยนะครับ อุปกรณ์ หาซื้อจากไหนครับ พอดี ผมใช้ tt 1200 w อยู่เอามาจากท่าน papaa_ ครับ
    เห็นมีสอนกันหลายคนแล้วในห้องนี้แหละครับ กลัวเด๋วจะมาปล่อยไก่.............
    (แต่เด๋วจะจัดให้ครับ.................เอาเฉพาะ สาย VGA ละกันนะ)

Comment

สวยดีครับ
      ดูแล้วระทึกใจดี

แถมผมชอบสีโทนน้ำเงินอยู่ด้วย

แต่เคสผมจะแบบรุ่นจอมพล ป. เลย

Comment

เครื่องมีเจ้าที่ด้วยหรอคับเสี่ย ผ้าสามสีพันเต็มเลยอะ

ไม่ทราบจ้างร้านไหนหุ้มสายครับ เอ้อขอทราบร้านถ่ายรูปที่จ้างมาด้วยคับ

อิอิกำ

Comment

สวยมาก จองครับ รับของที่ไหน

Comment

Originally posted by petzaza007 View Post
            สวยดีครับ
            ดูแล้วระทึกใจดี

แถมผมชอบสีโทนน้ำเงินอยู่ด้วย

แต่เคสผมจะแบบรุ่นจอมพล ป. เลย
            รุ่นไหนขอให้ใจรักก็แหล่มได้ครับ..................

Originally posted by matoom View Post
            เครื่องมีเจ้าที่ด้วยหรอคับเสี่ย ผ้าสามสีพันเต็มเลยอะ

ไม่ทราบจ้างร้านไหนหุ้มสายครับ เอ้อขอทราบร้านถ่ายรูปที่จ้างมาด้วยคับ

อิอิกำ
            มีเจ้าที่ครับ....................เฮี๊ยนด้วยอีกตะหาก...................
            หุ้มสายให้ภารโรงในโรงงานทำ............สุดท้ายเรื่องรูปถ่ายให้แม่ครัวถ่ายให้.........................

Comment

Originally posted by Phuri View Post
              สวยมาก จองครับ รับของที่ไหน
              เอางั้นเลยเหรอท่าน.................

Comment

สวยโพดดด หุ้มสายพันกันอย่างกะเปียเลย

ถ้าท่าทางเวลาหุ้มนี่คงนานน่าดู

Comment

Originally posted by nongnubestty View Post
                  สวยโพดดด หุ้มสายพันกันอย่างกะเปียเลย

ถ้าท่าทางเวลาหุ้มนี่คงนานน่าดู
                  ถ้าไม่พันกัน..........งานเข้าแน่ครับเพราะมันตั้ง 28 เส้น กระจายเต็มแน่ครับ............

Comment

ทำไม่เป็น อิจฉาอะคับเสี่ย

Comment

Originally posted by matoom View Post
                      ทำไม่เป็น อิจฉาอะคับเสี่ย
                      เอามาดิ..............เด๋วทำให้ ว่าแต่..............อย่าจอดรถให้ติดไฟแดงอีกละกัน............................

Comment

พัดลมที่เห็นสีส้มๆ ของอะไรครับ สวยจัง

สวยทั้งเครื่อง

Comment

Originally posted by mikeoffline View Post
                          พัดลมที่เห็นสีส้มๆ ของอะไรครับ สวยจัง

สวยทั้งเครื่อง
                          พัดลมของ Xigmatek ครับ หาซื้อได้ในเวปนี้ครับ...........

Comment

เคสสวยมากเลยครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                              เคสสวยมากเลยครับ
                              ขอบคุณครับ....................

Comment

สวยมากกกกกก เลยคับท่าน!!

Comment

Working...
                                X