Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ว ผู้รู้ช่วยผมที phenom 9500 asus M3A เกเร หลายรอบและ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่ม ๆๆๆ

อยากแจ่มลอง การ์ด Redeon HD 3850 512MB GDDR3 1080p Full HD HDMI ใสแจ่มยังกะตาแมวโดนแสงไฟ ลองดูนะ oom...นะ...OK...เลย...

Comment

Originally posted by kirk View Post
      ลองปรับค่าแรมดูดีๆครับ

อย่าทดแรม 667 เป็นอันขาด
      ทำไมทกแรมเป็น 667 ไม่ได้ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
        ทำไมทกแรมเป็น 667 ไม่ได้ครับ
        ขอบคุณครับ
        ---------------------------------------------
        อยากทราบเหมือนกัน ทำไมทดเเรม 667 ไม่ได้ ผมทดเเรม 667 อยู่ GEIL Black Dragon 4-4-4-12-2T ใช้งานปกตินะ

Comment

ได้ต่ออย่างอื่นเพิ่มในช่องpciรึป่าวครับผมเคยเป็น คือการ์ดเสียงมันเสียแล้วถ้าเสียบไว้มันจะบูธเข้าไม่ได้ เพราะตอนที่เป็นโลโก้วินโดว์ มันจะเช็คอุปกรณ์ในเครื่องว่าทำงานปรกติรึป่าว

Comment

แฟลต ไบออสแล้วนะครับ เป็นเหมือนเดิม

ไม่ได้ต่ออะไรเพิ่มเลย

ความร้อนอยู่ที่ 60-65c ตลอดเลย

ต้องเปลี่ยน ซิงค์ ไหมครับ

แนะนำด้วยครับ

Comment

ของผมก็ใช้ phenom9500 + m3a อุณหภูมิก็ 60 ขึ้นเหมือนกันครับ ว่าจะเปลี่ยนซิงค์อ่ะครับ

Comment

Phenom 9500 ผม เปิดเครืองมาก็ 53 องศาเเล้วครับ

Comment

ของผมเท่านี้ใช้ bigWater760i+Gigabyte MA770 idle ไม่เปิดแอร์
                  Attached Files
                  Last edited by ononet; 26 Mar 2008, 18:26:12.

Comment

Working...
                  X