Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX กับ 9800GX2 ซื้อยี่ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX กับ 9800GX2 ซื้อยี่ห้อไหนดีครับ

ช่วยแนะนำทีนะครับจะซื้อเร็วๆนี้แล้วครับ
    กะว่าจะซื้อพันทิพย์
    ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านไหนจะแนะนำร้านไหนหรอครับ
    ผมเองไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพบ่อย
    เลยไม่รู้ว่าจะซื้อร้านไหนดีครับ
    ขอบคุณครับ

ลองหาELSA GLADLADดูนะครับรับรองว่าไม่ผิดหวังของเข้าดีจรึงๆแต่ถ้าหาไม่ได้ก็XFXนะครับพอจะไหวอยู่
    Last edited by wasan777; 13 May 2008, 22:54:17.

Comment

Msi ทนและเสถียร

MSI 9800GTX__________11,290 ฿
      MSI 9800GX2 HDMI__________21,900 ฿

Busitek มีขาย

Comment

XFX 9800GTX and 9800x2 ผมว่าเห็นแว๊บๆที่เจไดอ่ะนะ

Comment

มีแค่2ยี่ห้อหรอครับที่น่าสนใจ
          MSI
          กับ
          XFX
          แล้วเรื่องรายระเอียดภายในการ์ดแต่ละตัวอะครับ
          ผมเห็น9800gx2เหมือนกันแต่ข้างในไม่เหมือนกัน
          พวกcoreไรอ่ะครับ
          ผมควรเลือกแบบไหนดีครับถึงจะคุ้ม
          ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by wasan777 View Post
            ลองหาELSA GLADLADดูนะครับรับรองว่าไม่ผิดหวังของเข้าดีจรึงๆแต่ถ้าหาไม่ได้ก็XFXนะครับพอจะไหวอยู่
            เห็นด้วยครับ ยังใช้ TNT2Pro และ GF2MX ได้อยู่เลยมันทนจริงๆนะครับ

Comment

Working...
            X