Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเน้นไปทางเกมกับโหลดบิต24ซม. ระหว่างกาดจอ 8600GT กับ HD 3650 อันไหนดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเน้นไปทางเกมกับโหลดบิต24ซม. ระหว่างกาดจอ 8600GT กับ HD 3650 อันไหนดีกว่ากันคับ

CPU AMD X2 50000 2.60G
    MB ESC-A780GM-A
    RAM CORSAIR 800 2G
    HDD SATA II 320G
    VGA *******************************
    ช่วยแนะนำกาดจอ แรงสุดในระดับราคาไม่เกิน2500บาทให้หน่อยคับ
    ขอบคุณคับ

ATI ก็เข้าท่า .... หุหุ

Comment

rep บน สาวก ATI อะเปล่า

Comment

โหลด bit เครื่องไม่แรง ดูด หนัง... ไม่ได้เต็ม Speed นะ หิหิหิ
        แรงพอๆ กัน แล้วแต่ชอบเลย

Comment

ถ้าโหลดบิต 24 ชั่วโมงนี่ผมเลือกใช้ แบบออนบอร์ดครับ ^ ^

Comment

ผมใช้ 96 แบบไม่เคยปิดอะครับ -*-

Comment

แล้วแต่ชอบครับ แต่ผมว่า ถ้าบิตบ่อย เกมก็คงไม่ได้เล่นหรอก จิงมะ

Comment

HD 3650 คับ ใช้อยู่ ถูกแรงดี เล่น crysis เปิด high ได้ พร้อมโหลด bit ไปด้วยสบายๆอ่ะ

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
                  ถ้าโหลดบิต 24 ชั่วโมงนี่ผมเลือกใช้ แบบออนบอร์ดครับ ^ ^
                  เช่นกันครับ เกมส์เอาอีกเครื่องนึงจาได้ประหยัดไฟ

Comment

ถ้าเน้นไปทางเกมกับโหลดบิต24ซม. ระหว่างกาดจอ 8600GT กับ HD 3650 อันไหนดีกว่ากันคับ

Originally posted by arito View Post
                    HD 3650 คับ ใช้อยู่ ถูกแรงดี เล่น crysis เปิด high ได้ พร้อมโหลด bit ไปด้วยสบายๆอ่ะ

ผมก็เปิด High นะแต่กะตุกอะ สงสัยจะ cpu น้องไปหน่อยแค่ e2180 เองง่า

Comment

Working...
                    X