Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ LCD 19 ให้หน่อยครับ เปิดร้านเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ LCD 19 ให้หน่อยครับ เปิดร้านเกมส์

ตามนั้นครับ

LCD 19" อันไหนดี

Samsung 943BWX

Comment

ตามนั้นครับ samsung ราคาไม่แรงเท่า lg
      และอย่าใช้ wide screen เป็นอันขาด

Comment

Samsung 943BWX เป็น Wide Screen ใช่ไหมครับ

ทำไมถึงห้ามใช้ Wide Screen ครับ

Comment

เกมส์ออนไลส่วนใหญ่ไม่ซัพพอท WIDE เวลาเล่นตัวละครมันจายึดๆๆอะครับ(ทำให้ดูแปลกๆๆ)

Comment

เอา ราคาที่ถูกที่สุดครับ จะได้คืนเร็ว

BenQ ACER

Comment

932B+ ครับ หลายๆร้านใช้กันเยอะ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                เอา ราคาที่ถูกที่สุดครับ จะได้คืนเร็ว

BenQ ACER
                เห็นด้วยกับท่านนี้

Comment

Working...
                X